• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cách bổ sung dinh dưỡng cho mèo??

happy8282

bé mèo nhà mìh cai sữa sớm nên mìh muốn bổ sung dinh dưỡg cho bé. mìh có xem 1 số loại thuốc dih dưỡg cho mèo mà đắt qá. hiện mih đag cho bé uốg sữa vinamilk FLEX k lactose mà sữa đó chỉ bổ sug vitamin D , mìh thỉg thoảg nghiền chút B1 cho bé uốg . mìh muốn bổ sug cho bé thêm 1 số các vitamin khác. cho be an cá mà ăn nhiều thì lại đau bụg, có ăn cà rốt mà ăn ít lm. k biết cho bé uốg vitamin C cua ng dc k ??. ai biết thuc an gi dinh duong tot cho meo k a, tốt cho mắt và lông ý, hoac do dinh duong cua tre em meo uong dc chang han. thanks

kiwi1106

Well-Known Member

lnhss283

bạn mua gel dinh dươngx cho bé ăn á bạn. loại nutri-gel gì đấy ấy. loại đấy dạng gel nên các bé mèo con rất dễ ăn. mình cũng cho mèo nhà mình ăn thêm gel dinh dưỡng vì nó tổng hợp đầy đủ các vitamin cần thiết cho bé. Hoặc không thì bạn cho bé ăn thêm pate gà á, thịt gà rất tốt cho sự phát triên của mèo con đó bạn