• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần Tặng 1 Bé Alaska nhỏ 2 tháng tuổi

bopbi3007

Banned
Như Trên Mình Đã Trình Bày . Do Điều Kiện Nhà Trật Và Ko Có Chỗ Nuôi , Bố Mẹ Cũng Ko Cho Phép Nuôi Vì Ghét Chó Mèo Trong Nhà Ạ . Em Cần 1 Anh/Chị Nào Thật Sự Có Niềm Đam Mê & Hứa Phải Chăm Sóc Đầy Đủ Cho Nó. Vì Khi Em Đã Trao Cho Ai , Thì Em Muốn Người Đó Phải Chăm Sóc Nó Cẩn Thận. Ko Cho Ai , Ko Bán Ai Hết . Còn Tiền Thì Thực Sự Là Em Ko Cần Ạ . Em Chỉ Cần Có Người Chăm Sóc Cho Nó Về Lâu Về Dài . Nó Chả Làm Sao Cả , Chả Ốm Đau Mà Cũng Chả Bệnh Tật Nên Là Yên Tâm Nuôi

Đây Ảnh Ạ :

Địa Chỉ : 84 Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội
Thời Gian : Em Muốn Cho Nhanh Chóng Trong Ngày Mai Ạ

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
lừa đảo nhin là biết```````````````````````````````````````````````````````2`

Benny so cute

YTC Developer
lừa đảo ... chỗ đó bán quần áo chứ ko tặng cún j cả ... mà ko ai cho ko một chú cún alas mà mới 2 tháng cả ... cập nâạ thông tin mới nhất rồi ... lừa đảo 100 .. 500% luôn

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
lừa đảo ... chỗ đó bán quần áo chứ ko tặng cún j cả ... mà ko ai cho ko một chú cún alas mà mới 2 tháng cả ... cập nâạ thông tin mới nhất rồi ... lừa đảo 100 .. 500% luôn
ko lừa đảo tao đi đâu xuong đât

great4409

YTC Developer
tạo xì-cắn-đàn chi cho mất time+bị chửi=>dzậy mà có nhiều ng` khoái dzậy mới gê !!!

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Mọi ng ham hố làm gì, đến nơi chỉ nhận đc lông chó thôi chứ k có chó đâu