• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm vợ cho 2 bé Phốc sóc - Pomeranian nhé :)

gaibac

YTC Developer
'" data-cid="303686" data-time="1344614426">Tks :D :D Bị move qa Box này rồi à !!! @@~

Chị ơi...bé nhà chị còn tìm vợ ko ạ? Con gái em cũng đến tuổi cập kê rồi...Nhưng là chihuahua lai nhật, nó ăn máu bố hơn nên nó có 3kg thôi. Nếu chị đồng ý em sẽ gửi con gái qua nhà chị...:(

Pur.XìMáiÔz:">

A Dog Lover!
Chị ơi...bé nhà chị còn tìm vợ ko ạ? Con gái em cũng đến tuổi cập kê rồi...Nhưng là chihuahua lai nhật, nó ăn máu bố hơn nên nó có 3kg thôi. Nếu chị đồng ý em sẽ gửi con gái qua nhà chị...:(

chị ......... thưa bạn e là nam và hiện đang học lớp 8 :| 2 bé còn giống ;) pm yahoo bu.fakez nhé :)

gaibac

YTC Developer
'" data-cid="351723" data-time="1348590546">chị ......... thưa bạn e là nam và hiện đang học lớp 8 :| 2 bé còn giống ;) pm yahoo bu.fakez nhé :)

:157: :157: :157: :157:
Thưa em...chị nhầm...nick yahoo của chị bị khóa rồi...nhà em ở đâu thế nhể?

A Dog Lover!
:157: :157: :157: :157:
Thưa em...chị nhầm...nick yahoo của chị bị khóa rồi...nhà em ở đâu thế nhể?

bé cái nhà e mới phối xong :D đã có biểu hiện mang thai sau gần 2 tuần :> đó là ăn gấp đôi bình thường :>

gaibac

YTC Developer
'" data-cid="352576" data-time="1348660809">dạ nhà e ở thủ đức ;)~

Ặc...Nhà chị ở quận 9 em ơi...Hê hê. Thế giá phối là như nào hả em

A Dog Lover!
Ặc...Nhà chị ở quận 9 em ơi...Hê hê. Thế giá phối là như nào hả em

dạ con lớn 800k còn con nhỏ 1tr2 ;) con nhỏ phối đậu con cái nhà e đó :D:D:D

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Hôm nay c mới vào đây và thấy topic của e. 2 bé xinh lắm, up cho mấy anh chàng đẹp trai nè!

gaibac

YTC Developer
'" data-cid="353795" data-time="1348755474">dạ con lớn 800k còn con nhỏ 1tr2 ;) con nhỏ phối đậu con cái nhà e đó :D :D:D

Chó nhà chị hẳn 3,2kg. Phối vs con nhỏ ko ăn thua em ơi. :D :D nó át hết gen đi ý...Có gì hôm nào chị mang con gái chị qua nhà em thăm thằng nhóc nhà em nhé...^^

A Dog Lover!
Chó nhà chị hẳn 3,2kg. Phối vs con nhỏ ko ăn thua em ơi. :D :D nó át hết gen đi ý...Có gì hôm nào chị mang con gái chị qua nhà em thăm thằng nhóc nhà em nhé...^^

Có gì c cứ lh 0902367101 với chị gái e nhé :D c cứ nói là hỏi vụ phối giống :D

mangaka

YTC Developer
fox sóc nhà mình ở tận hà nội cơ...