• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm mèo lạc, anh em nào tìm thấy mình xin hậu ta 2 triệu

meokenh

Mình vừa bị mất 1 em mèo, khá là mập, mặt nó hơi buồn. Em này là đực, màu trắng đen, đầu có vẻ hơi hói chút ngay 2 bên trán, đằng sau lưng có đốm hình trái tim. Hy vọng các bạn biết chỗ nào bán chó mèo có thể đến đó lùng sục giùm mình, bạn nào tìm thấy mình xin hậu ta 2 triệu. Mình xin chân thành cám ơn.

Martin1502

2 tr..tr..triệu
bạn quả thật là yêu nó
mình nghĩ nếu ai trong d đàn thấy sẽ trả lại bạn chứ k lấy tiền đâu
4rum này rất yêu thương thú cưng mà
chúc em nó mau chóng về nhà

meokenh

cac ban oi, sau hon 2 tuan. Minh dang khap moi noi, dang len ca facebook rat nhieu, nhung hien gio van chua co tung tich meomeo. Minh tuyet vong qua. KHoc het nuoc mat lun rui. Moi lan minh coi lai may cai video clip cua meomeo, minh buon lam.

meokenh

vừa đọc bài này về việc bắt trộm mèo ở HCM http://muctim.com.vn...012/4-16/49498/
chúc bạn sớm tìm lại đc mèo nhé

cac ban oi, minh vua doc xong bai nay ma minh khong cam duoc nuoc mat. Minh so meomeo cua minh bi tui no lam thit qua. Minh nho meomeo qua'. MAy thang bat cho bat meo nay ac qua. Meo de thuong vay ma no cung bat nua.

yami8x

YTC Developer
cuối tuần bạn thử ra chỗ mấy qán bán thịt mèo hay bán mèo ăn trộm xem. photo giấy tìm mèo lạc dán ở gần nhà bạn cũng là 1 cách đấy. Giấy có ảnh mèo và ghi là nếu ai nhìn thấy mèo cung cấp thông tin cũng đc hậu tạ. Mình thấy ở hn các bạn vẫn làm như vậy. Mèo nhà mình thì mất nhiều lắm :(( nhưng toàn ở nông thôn nên mất thì k p2 do đi lạc mà do bị bắt thịt thôi :(( hi vọng bạn sớm tìm thấy mèo