• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần tìm chủ mới cho bé ALD CÁI RẤT XINH, màu XÁM , 1,5 tuổi

armani89

***MÌNH CẦN BÁN GẤP HẾT NGÀY MAI 30/1 fixed 2tr5 cho bạn nào đến nhà đón bé , tặng 1 bao cát mới mua và thức ăn cho bé ***

mình cần bán bé ald nhà mình màu xám , giống cái , được 1,5 tuổi , mắt to tròn , mũi miệng ngắn rất đáng yêu , chưa làm mẹ lần nào
lúc trc có thời gian nên mình chăm rất kĩ , lông bé dài và mượt , mình cho ăn fit 36 , phomai con bò cười , thịt gà xé , gel dinh dưỡng đầy đủ
vì gần đây mình bận quá lại hay đi xa k có thời gian chăm sóc nên muốn tìm chủ mới yêu thương chăm sóc bé tốt hơn , dạo này hay gào đực ,cứ tầm 10 ngày - 1 tháng là gào 1 lần , mỗi lần gào lại bỏ ăn nữa nên bé gầy đi thấy thương
giá mình để lại là 3t fixed
mình sẽ bớt chút ít cho bạn nào mua nhanh , mình ở Vũ Ngọc Phan , ưu tiên các bạn ở gần chỗ mình để sau này mình còn có thể thăm bé
bạn nào quan tâm lh mình 093 5666 338
đây là ảnh của bé

update ảnh
hôm nay cuối tuần mới tắm đc cho e nó :x

BoS

YTC Developer
Bé xinh quá nhưng không biết bạn có fix được không, thường sau tết mới có tiền mà nhà thì lại kiêng :(

be bong

Tiểu miêu

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Xinh quá đi mất, thoi gian ko gấp là nhận em nó luôn