• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần tìm chủ mới cho bé alaska malamute dòng gaint màu đen trắng

family'spet

cách đây 2 tháng mình có mua lại của một anh bạn một con alaska malamute màu đen trắng mang từ nước ngoài về, bé sinh ngày 1 tháng 4 có tiêm ngừa đầy đủ, hiện nay bé nặng khoảng 25 kg, cực to, tay chân to hơn tay mình, rất lanh lẹ và ngoan. mặt dù lớn con nhưng chưa phát triển toàn diện vì là ba by, tai vẫn chưa dựng hết, răng chưa mọc đủ, vì lý do sắp phải đi xa, ko mang bé theo được nên mình nhường lại cho bạn nào thật sự yêu thương bé,

đảm bảo đúng giant và đúng chó thuần các bạn cứ mang người quen text thoải mái, hy vọng bé sẽ tìm được người thực sự thương yêu, mình xin nhượng lại với giá 14 triệu, và có thể bớt ít hay nhiều tuỳ thuộc vào bên muốn đón bé, nếu cảm thấy không thích có khi mình không bán, còn thích có khi mình sẽ bán với giá tượng trưng, thân mến.
mọi chi tiết vui lòng gọi mình lân 0938182008
xin lổi trước mình không có time online nên chỉ trà lới qua điện thoại trực tiếp các bạn nhé

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
úp cho bé alaska nà

family'spet

oh! kute wák! mà rất tiếc là không có số tiền lớn như vậy!!!!!! chúc bé mau về nhà mới nhé!!!

cảm ơn các bạn, cứ đến xem trực tiếp, nhìn ngoài to kinh khủng, nó mà lôi đi chạy ko kịp

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Alaska Gaint bự ghê á ! mới 2 tháng bự hơn dòng thường ! Yêu ghê ! Ủng hộ bạn ! Buôn bán suôn sẻ nhé !

tieu_tuan

Moderators
Staff member
hihi! 2 thang mak 25kg lun!chac to lam

bạn ơi bạn chủ topic nghi rõ cách đây 2 tháng có mua 1 bé alaska,tức là lúc mua bé có thể là 2 tháng hoặc hơn 2 tháng nên bay giờ bé có thể là 4 tháng hoặc 5 tháng nên mới 25kg, ặc chứ con zì 2 tháng mà 25kg hic

family'spet

thưa các bạn, mình là dân độ xe, bà xã mình có 2 shop hamster, mình mua con alaska này lại của một anh bạn, mua 24 triệu, chó bố mẹ mang từ canada về con mẹ nặng 45kg, con bố nặng 62kg, nó sinh ngày 1 tháng 4 trong sổ ghi rỏ ràng. vì do mình đi ra hà nội mở xưởng 6 tháng ko mang theo được, ở nhà thì ko ai chăm sóc, với lại em nó thân hình quá khổ, ko mang đi đâu được, mình nói thích hay ko thích ở đây có nghĩa là nếu gặp người thật sự thương yêu bé thì 9 hay 10 triệu mình cũng bán ko thành vấn đề, còn nếu dân mua bán kinh doanh nói thẳng mình ko bán, mình muốn bán chổ nào rảnh thì gé qua mình thăm nó thôi