• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm chủ cho bé mèo nhà mình gấp !

Status
Không mở trả lời sau này.

bedautay870

T.Viên Năng Động
thương thương thương thương nhiều lắm, :03: :03: :03: yêu yêu yêu yêu nhiều lắm, nhưng mà ko thể mua ẻm về nữa vì nhà ta đã 8 bé mèo, :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: . thôi cố giúp em về nhà mới sớm thôi. :Onion09: :Onion09:

Nikko

YTC Developer
thương thương thương thương nhiều lắm, :03: :03: :03: yêu yêu yêu yêu nhiều lắm, nhưng mà ko thể mua ẻm về nữa vì nhà ta đã 8 bé mèo, :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: . thôi cố giúp em về nhà mới sớm thôi. :Onion09: :Onion09:

8 con mèo và gần chục con hams , nhà bạn mở trang trại đk rồi đóa

ThêRi

mèo bạn là giống gì

Mèo nhà mh mẹ nó là aln còn bố nó là mèo ta ="= Nhận giúp mh đi T.T Mh cho không luôn đó T.T sợ bố mh bán em ý đi cho quán tiểu hổ lắm T.T

ThêRi

Mh đâu có bán T.T Mh cho k luôn đấy T.T Tại mh đang sợ ng nhà mh bán cho quán tiểu hổ T.T

bedautay870

T.Viên Năng Động
8 con mèo và gần chục con hams , nhà bạn mở trang trại đk rồi đóa

Theo thống kê mới nhất, nhà mình hiện có các loại sau đây: :157: :157: :157:
+ heo (11 con)
:good_job:
-1 heo rừng
-2 heo mường
- 1 heo mường mới đẻ :10 con chết 3 :ngoi_xom:
+ Gà 29 con

+ngan :11 con
+ ngỗng 1 cháu :le_luoi:
+chó 6 cháu :03:
+ mèo 8 cháu : 2 đực 1 cái mới đẻ 5 cháu :le_luoi:
+ chuột Hamster : 16 con
- 1 bear
-1 capell đực làm giống
- 1 đàn hams 1 tháng 8 con
- 1 đàn mới đẻ 10 ngày 10 con chết 5 còn 5 con
+ chim (5 con) :Onion38:
- 2 vẹt
- 1 cu gáy
- 1 chào mào
- 1 ngũ sắc
+ cá cảnh 16 con ( toàn bọn nít nhít) :157:
. trên đây mình đã liệt kê khá tổng quát rồi nhé. :good_job: :good_job: :good_job: :good_job:

bedautay870

T.Viên Năng Động
Mh đâu có bán T.T Mh cho k luôn đấy T.T Tại mh đang sợ ng nhà mh bán cho quán tiểu hổ T.T

mình hỏi câu nì nho nhỏ nha mèo nhà bạn to ko? mình sợ em ý bắt nạt mèo nhà mình.

ThêRi

+ heo (11 con)
-1 heo rừng
-2 heo mường
+ Gà 29 con

- 1 bear
-1 capell đực làm giống
- 2 vẹt
- 1 cu gáy
- 1 chào mào
- 1 ngũ sắc
. trên đây mình đã liệt kê khá tổng quát rồi nhé. :good_job: :good_job: :good_job: :good_job:

k nhận nuôi dùm mh đc à T.T Mh đang cần cho gấp lắm ý T.T

ThêRi

mình hỏi câu nì nho nhỏ nha mèo nhà bạn to ko? mình sợ em ý bắt nạt mèo nhà mình.

Nó k to đâu. Chỉ béo thôi :D

bedautay870

T.Viên Năng Động
mình ghét bọn bắt trộm mèo :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: , bố bạn mà bán ra quán thì bạn cho mình nuôi đi :dead: :dead: . em ý mà ra quán thì .... ko bao gio quay lại đâu

ThêRi

mình ghét bọn bắt trộm mèo :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: , bố bạn mà bán ra quán thì bạn cho mình nuôi đi :dead: :dead: . em ý mà ra quán thì .... ko bao gio quay lại đâu

Ừ vậy bạn có thể qua nhà mh đón em ý đc k ? Hay là hẹn nhau ở chỗ nào đấy đi :D mh mang em ý đi :D Có gì ntin cho mh nhé 01674465561, mh sắp p? đi học r :"

bedautay870

T.Viên Năng Động
um ko to lắm thi mình nuôi cho. mèo nhà mình toàn con ko thèm bắt chuột, thấy chuột là sút như sút bóng ý :157: :157: :157: . cho mình xin đia chỉ nhá. sđt 0123 836 2021

ThêRi

um ko to lắm thi mình nuôi cho. mèo nhà mình toàn con ko thèm bắt chuột, thấy chuột là sút như sút bóng ý :157: :157: :157: . cho mình xin đia chỉ nhá. sđt 0123 836 2021

Ui mèo nhà mh bắt chuột giỏi lắm =p~ add này: 37 ngõ 4 phố Phương Mai quận Đống Đa. :D

bedautay870

T.Viên Năng Động
bạn cho mình xin địa chỉ đi. có gì tạnh mưa mình đi đón bé. nhưng mà cũng phải mất tầm 2 tuần cho em nó quen bạn bè đó. ma em nó an gì hả bạn?

bedautay870

T.Viên Năng Động
bạn cho mình xin địa chỉ đi. có gì tạnh mưa mình đi đón bé. nhưng mà cũng phải mất tầm 2 tuần cho em nó quen bạn bè đó. ma em nó an gì hả bạn?

hơi xa đó. mình ở gần bigC, cách BigC 5km. bạn bit thiên đường bảo sơn ko? mình cách đó tầm 100m.

Nikko

YTC Developer
Mèo nhà mh mẹ nó là aln còn bố nó là mèo ta ="= Nhận giúp mh đi T.T Mh cho không luôn đó T.T sợ bố mh bán em ý đi cho quán tiểu hổ lắm T.T

nhà bạn ở đâu, mình nhận

Nikko

YTC Developer
Ui mèo nhà mh bắt chuột giỏi lắm =p~ add này: 37 ngõ 4 phố Phương Mai quận Đống Đa. :D

gần trường mình , mình nhận cho bạn ạ , nhưng nó có lạ chủ k, nhà bạn kia xa lắm :good_job: :good_job: :good_job:

Nikko

YTC Developer
+ heo (11 con)
-1 heo rừng
-2 heo mường
+ Gà 29 con

- 1 bear
-1 capell đực làm giống
- 2 vẹt
- 1 cu gáy
- 1 chào mào
- 1 ngũ sắc

Dã man , đi mở zoo cho vui nhà vui cửa đi , lắm pet thế

Status
Không mở trả lời sau này.