• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần rã bày dashund ( lạp xưởng ) siêu xinh 8/10/2012

nhoxvip

Sống là để yêu thương và dc yêu thương
Tình hình có bày lạp xưởng màu vàng bò , đực cái có đủ nha các bạn. Các pé dc 2 tháng đã tiêm 1 mũi đầu và so lãi đầy đủ . Giá cho các pé 2tr5 fix nhẹ tiền xăng . Mình bán chó đó h` ai mua của mình cũng biết , bão đãm thuần chủng k lai tạp nhé . Bão hành benh care + pravo 1 tuần lễ .Hốt cả ổ giá khác nha các bạn. Mình ở Q11 . Dt 09 03 03 44 66 . Show dog

nhoxvip

Tình hình có bày lạp xưởng màu vàng bò , đực cái có đủ nha các bạn. Các pé dc 2 tháng đã tiêm 1 mũi đầu và so lãi đầy đủ . Giá cho các pé 2tr5 fix nhẹ tiền xăng . Mình bán chó đó h` ai mua của mình cũng biết , bão đãm thuần chủng k lai tạp nhé . Bão hành benh care + pravo 1 tuần lễ .Hốt cả ổ giá khác nha các bạn. Mình ở Q11 . Dt 09 03 03 44 66 . Show dog

nhoxvip

Máy game wii đó anh , cụ google biết hết ^^ ,giá cũng tương đương 1 bé , sợ đăng bán thì hết cún :(

k bit choi game ^^ . già rồi hjhj . thanks bạn quan tâm

tranguyen.204

YTC Developer
Vô ủng hộ nào các bác. Em mới tậu 1 bé lạp xưởng từ mem này nè. Quậy kinh khủng, nhưng mà yêu lắm. Sức khỏe thì ok luôn. Nhân tiện, cám ơn bạn luôn. Nhờ có bé mà 2 đứa mình có đi đâu cũng lo về coi bé thế nào. Mệt cũng có mệt, mà vui. :gongxi-1: