• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua rùa cạn

như tiêu đề thì mình cần mua 1 em rùa loại nào cũng được miễn là rùa cạn. giá từ 100k-200k. bác nào có thì cho em cái địa chỉ em đế tận nhà lấy. :03: :03: :03:

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
100k đến 200k, thì bạn đợi mùa hè mua Rùa Lá nhé.
Chứ mùa này, không có rùa nào rẻ thế đâu

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
kiencaomanh said:
như tiêu đề thì mình cần mua 1 em rùa loại nào cũng được miễn là rùa cạn. giá từ 100k-200k. bác nào có thì cho em cái địa chỉ em đế tận nhà lấy. :03: :03: :03:
rùa lá rẻ nhất cũng 260k rùi bạn ơi!! mình giới thiệu cho bạn chị Ngọc chuyên bán rùa cảnh trên YTC chất lượng lại rất đẹp nhé! nick chat của chị ấy là chuyenbanrua thì phải?! còn trên YTC tên tài khoản h/đ của chị Ngọc là TrònVo 1987 chị ấy h là MOD của YTC nhưng ít onl hẳn do nhiều việc nên bạn cứ tra tên chị ấy, lấy số ĐT trực tiếp để liên lạc nhé... Đảm bảo bé rùa của chị ấy bán cho bạn sẽ k làm bạn thất vọng ^^

lazymen

T.Viên Năng Động
hà nội bi h chưa nên mua rùa nha bạn, đợi ấm lên đã, đừng mua rùa bé qua, rét nó chịu ko nổi thì mệt đấy :)

sj3u.nh4n

YTC Developer
up cho chủ thớt nè

KimBum

up cho bác mau tim đc em ưng ý nhá

cần mua 1 hoac 2 e rua nui vang gia khoag ·5.6.trăm thui nh. tai mjnh la sinh vien .nhung thich nuoi rua .yeu rua .ai thanh ly thi pm mjnh . .016 77777 507 . .thank truok. . .

cuonglongtttttt

kiencaomanh said:
Cho mình hỏi các bạn ở HN ha? ngoài ấy có ai nuôi rùa 3 gờ ko? mình có 3 bé baby nè, bắt ở quê lên nuôi. Hình như ít ai nuôi lắm thì phải