• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua một pé chihuahua con 2-3 tháng(cái), giá sv khoảng 500k

bao995

Như tiêu đề mình mua mua một chú cún chihuahua con khoảng 2 đến 3 tháng tuổi giống cái nha vì sợ giống đực mốt lớn theo cái bị người ta bắt mất tầm 500k thoy, do là sinh viên nên ko có nhiều tiền. Nếu bạn nào có mà thương tình vừa bán vừa cho thì lh nha 01217265086, nhà mình ở quận9 gần Suối tiên...thanks và sory vì đã làm phiền các bạn

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
bao995 said:
mình biết là zậy nhưng tiền thì ko có như vậy, thanks bạn
nếu là mình thì mình sẽ đi làm thêm để kiếm tiền cho đến khi nào mua được pé cún vừa ý nhất cho ko bõ công nuôi, và còn tiền chăm sóc pé nữa chứ. Tiêm ngừa thôi cũng 600k rồi

bao995

xx_Thanh_xx said:
nếu là mình thì mình sẽ đi làm thêm để kiếm tiền cho đến khi nào mua được pé cún vừa ý nhất cho ko bõ công nuôi, và còn tiền chăm sóc pé nữa chứ. Tiêm ngừa thôi cũng 600k rồi
thanks lời khuyên của bạn. Mà nhà bạn nuôi dòng chó gì zậy... chắc là mấy nhóc kute lắm hả thấy bạn tâm huyết quá mà

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
bao995 said:
thanks lời khuyên của bạn. Mà nhà bạn nuôi dòng chó gì zậy... chắc là mấy nhóc kute lắm hả thấy bạn tâm huyết quá mà
cũng tốn kém lắm nhưng mà xứng đáng

bao995

xx_Thanh_xx said:
1 pé alaska, 1 pé sam, 3 em chihuahua, 2 con mèo ta, 1 con mèo xiêm, 1 con ALN
hồi trước mình cũng nuôi nhím kiểng nữa ak, mà hôm trước dọn nhà nên cho em hết rồi (một gia đình nhím 5 em), h lại muốn nuôi cho

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
bao995 said:
hồi trước mình cũng nuôi nhím kiểng nữa ak, mà hôm trước dọn nhà nên cho em hết rồi (một gia đình nhím 5 em), h lại muốn nuôi cho
mình nuôi có 2 con nhím đực thôi vì nhím ị hôi wá lại làm pjếng chăm sóc nên ko cho ss

bao995

xx_Thanh_xx said:
mình nuôi có 2 con nhím đực thôi vì nhím ị hôi wá lại làm pjếng chăm sóc nên ko cho ss
hồi mih nuôi một cặp hồi 1,5tháng, sau nó đẻ 3 pé dễ thương lắm...