• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Cần Mua] Một E Cún Như Trong Ảnh

DongNatLaToi

Mr Nhím
Mình cần mua 1e cún như trong ảnh ( không biết có phải chó Nhật lai Bắc Kinh ko)
Bạn nào có thì cho mình xin vài trăm ảnh thực tế và giá tốt nhé!
Cảm ơn mọi người đã quan tâm.
Nhà mình ở Hoàn Kiếm
Mobile:
01642 017 952

tranghee

Member
mình đang muốn mua em này này nhưng phân vân không biết có phẢI NLBK ko nữa? có người bán nhưng mà 2tr cơ

DongNatLaToi

Mr Nhím
tranghee said:
mình đang muốn mua em này này nhưng phân vân không biết có phẢI NLBK ko nữa? có người bán nhưng mà 2tr cơ
Link ảnh ra fb là chuẩn rùi mình tìm mua hộ bạn gái mình
họ còn chào giá 2,5tr cơ
Giá cún lai thế là đắt qá

thứ 6 ngày 13 :)

YTC Developer
Mấy con chó mặt mày râu ria tai dài này, ăn uống quét đất là bẩn lắm, vệ sinh cho nó suốt ngày anh ạ, kiếm con nào mặt mịn ấy mà nuôi
con trong ảnh tầm 1,5th thôi, 3 tháng mặt ko non thế này đâu

tub30_1997z1

JuJumBo
tranghee said:
bạn ơi mình cũng biết rồi nhưng không rõ giống của em nó sợ giống là bắc kinh lai nhật mua ko hợp lý
em nó là maltese lai nhật chứ ko phải nhật lai bắc kinh chị à .

DongNatLaToi said:
họ còn chào giá 2,5tr cơ
Bé ngày e nghĩ khoảng 1tr5 đến 2tr là được rồi đó anh à :D .bình thường nhật lai BK đã giá 500k đên 1tr rồi , mà muốn phối ra được mầu đẹp như bé này cũng ko phải là dễ :X ít người phối giống này nữa chứ :D
thứ 6 ngày 13 :) said:
Mấy con chó mặt mày râu ria tai dài này, ăn uống quét đất là bẩn lắm, vệ sinh cho nó suốt ngày anh ạ, kiếm con nào mặt mịn ấy mà nuôi
con trong ảnh tầm 1,5th thôi, 3 tháng mặt ko non thế này đâu
bé này nuôi trong nhà bẩn gì bạn qtrong. nhà bạn sạch hay không thôi chứ có gì đâu dắt ra đường là ẵm mà :X , mà lông của bé dòng này có thể tỉa tót được mà , bạn google xem dòng này là biết ngay :D

DongNatLaToi

Mr Nhím
Bé ngày e nghĩ khoảng 1tr5 đến 2tr là được rồi đó anh à .bình thường nhật lai BK đã giá 500k đên 1tr rồi , mà muốn phối ra được mầu đẹp như bé này cũng ko phải là dễ :X ít người phối giống này nữa chứ

Họ đưa giá 2.5tr vs 1 e cho lai là đắt mà e
Tìm google thấy mấy e trong sài gòn như ảnh gọi là cho Nhật lai BK cả
Màu sắc do xác xuất thui nó là lai tạp mà có phải thuần chủng đâu mà tính đc màu^^
tks e

vu phuong

Hahaha..... tui do moi nguoi tim dc e nhu the nay do. Tui noi rui, cho nha tui de, co 2 anh e giong nhauon, 2 con deu la duc, nen tui moi ban bot 1 chu.

tub30_1997z1

JuJumBo
DongNatLaToi said:
Bé ngày e nghĩ khoảng 1tr5 đến 2tr là được rồi đó anh à .bình thường nhật lai BK đã giá 500k đên 1tr rồi , mà muốn phối ra được mầu đẹp như bé này cũng ko phải là dễ :X ít người phối giống này nữa chứ

Họ đưa giá 2.5tr vs 1 e cho lai là đắt mà e
Tìm google thấy mấy e trong sài gòn như ảnh gọi là cho Nhật lai BK cả
Màu sắc do xác xuất thui nó là lai tạp mà có phải thuần chủng đâu mà tính đc màu^^
tks e
thì em nói là : bé ngày e nghĩ khoảng 1tr5 đến 2tr là được rồi đó anh à :D .bình thường nhật lai BK đã giá 500k đên 1tr rồi - chứ em có nói là 2tr5 không đắt đâu anh ?
- "Màu sắc do xác xuất thui nó là lai tạp mà có phải thuần chủng đâu mà tính đc màu^^" em nói là : mà muốn phối ra được mầu đẹp như bé này cũng ko phải là dễ :X ít người phối giống này nữa chứ - ai nói là lai tạp không được tính mầu hả anh ? , còn nữa em chưa thấy bé NLBK nào như này cả :D . thôi có gì inbox nhé anh em k muốn làm loãng topic anh.

DongNatLaToi

Mr Nhím
tub30_1997z1 said:
thì em nói là : bé ngày e nghĩ khoảng 1tr5 đến 2tr là được rồi đó anh à :D .bình thường nhật lai BK đã giá 500k đên 1tr rồi - chứ em có nói là 2tr5 không đắt đâu anh ?
- "Màu sắc do xác xuất thui nó là lai tạp mà có phải thuần chủng đâu mà tính đc màu^^" em nói là : mà muốn phối ra được mầu đẹp như bé này cũng ko phải là dễ :X ít người phối giống này nữa chứ - ai nói là lai tạp không được tính mầu hả anh ? , còn nữa em chưa thấy bé NLBK nào như này cả :D . thôi có gì inbox nhé anh em k muốn làm loãng topic anh.
Có sao đâu e giảng giải cho ng chưa có kiến thức về cún như a trực tiếp thế này là hữu ích mà
Trong Sài Gòn có mấy e như ảnh này mà, trước cũng nhập nhìu loại thú ở đó ra rùi nhờ thằng bạn trong đó test rùi chuyển tàu ra là xog e à việc j phải chịu o ép giá, thuận mua vừa bán mà^^

buratino1703

YTC Developer
Mình mới mua ở HN cách đây 2 tháng 1 cún giống cún trong ảnh bạn đăng, 900k, họ nói BK lại nhật, còn BK loại gì, lai với nhật gì mình không biết. Đặc điểm: mắt sâu và buồn :) lông mặt mọc che cả mắt. Lúc đầu mới về nó thế này:

[SIZE=7pt]
[/SIZE]

Sau 1 tháng lông nó lù xù như thế này:

http://youtu.be/M2-mCEWGpyQ

Còn BK lai nhật nhà mình nuôi có đặc điểm này: chán gồ, mõm ngẵn và vuông, mắt lồi, mặt ít lông. Lúc nhỏ mua 800k:

Sau 1 năm nó thế này:

[SIZE=7pt]
[/SIZE]

vu phuong

Chu pic kg mua toi cug k can ban, nhug toi yeu cau kg dc lam giam gia tri cun nha toi,ban ngjn that ky laj bkln no ntn. Con cun nha toi mien ban.cam on

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
:Onion38: :Onion38:
:Onion38:
DongNatLaToi said:
họ còn chào giá 2,5tr cơ
mua tặng bạn gái mà ki bo thế