• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua một e ALN

Yang

Member
Mình đang cần tìm một e ALN để qua trung thu này rước e về :le_luoi: vì mẹ mình hơi tín nên chỉ cho nuôi mèo con màu trắng và là mèo cái :lau_mo_hoi: bạn nào có e ALN trắng cái nào pm mình qua yahoo: bym_duog nhé, hoặc số đt 01649496749 nhé :03:

Ly.Hihi

Member
Mèo Anh lông ngắn màu trắng cũng không phải là có nhiều lắm đâu bạn ạ , vì phải đến 80% mèo Anh lông ngắn được nuôi tại Vn mình bây giờ là màu Lilac và màu Xám xanh mà .

Yang

Member
Mèo Anh lông ngắn màu trắng cũng không phải là có nhiều lắm đâu bạn ạ , vì phải đến 80% mèo Anh lông ngắn được nuôi tại Vn mình bây giờ là màu Lilac và màu Xám xanh mà .

Mình cũng biết là như vậy :ngoi_xom: nhưng mà mẹ mình cũng hơi khó trong chuyện này, chứ mình cũng thích mấy e xám xanh lắm mà mẹ mình ko cho :sadcorner: lần trước đã ưng 1 em rồi mà không đủ tiền nên lỡ mất, tiếc hùi hụi, lần này cố gắng tìm duyên bạn ạ. Cảm ơn bạn nhé :gongxi-1: