• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua mèo 34 lai mặt tịt xù bông màu xám xanh or phấn hồng.

Status
Không mở trả lời sau này.
Như tiêu đề mình cần mua 1 em mèo 34 lai mặt tịt màu xám xanh or phấn hồg(ko màu trắng cũng đc)
Yêu cầu bé khoẻ mạnh ,ko bệnh tật.
Giá sinh viên thôi nhé(Tầm 800k đổ xuống)hjhj
Mình ở Hạ Long ai có LH :0916634896
Ai bán thì LH nhanh với mình nhé,ở nhà đag buồn ko có gì chơi kiếm tạm 1 bé mèo ôm cho thích.
Tks...

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
bạn mua giúp mình con Galasy S3 hàng xịn giá 1tr đổ xuống nhé... m để lại cho bạn em mèo phấn hồng nhà mình :)) Bạn ơi.... k có mèo lai 34 mặt tịt mà giá đấy đâu, lai 34 còn chả có giá ý chứ đừng nói gì đến mặt tịt bạn nhé... nếu mà giá 800k đổ xuống thì có thể là lai mèo ta, gien F3 - F4 là của 34, và đương nhiên là mặt k tịt. Nếu bạn muốn em lai 34 mặt tịt hoặc gãy thì bạn cứ xác định 3tr đổ lên bạn nhé....

Namkhanhpk

YTC Developer
A tùng ơi. A bá đạo qúa. Để cho cho e ngủ vs. Gần 4h rồi e chưa ngủ. Đọc xong cmt của a mà buồn cười.
Uk. A nói thì k cần chỉnh nữa. Mèo 34 lai vs mèo ta cũng khó có cái giá 800k.
800k chỉ mua được e nga lai. Hoặc b nào bán rẻ thì nga thuần. Nhưng k biết từ F mấy nữa

benben

T.Viên Năng Động
chắc b mới chơi diễn đàn nên ko biết giống mèo và giá mèo phải ko?... topic này của b chỉ nhận dc góp ý thôi chứ ko mua dc mèo như v đâu

tieuthuquayhlqn

Thành viên tích cực
xxMeoMeoxx said:
Như tiêu đề mình cần mua 1 em mèo 34 lai mặt tịt màu xám xanh or phấn hồg(ko màu trắng cũng đc)
Yêu cầu bé khoẻ mạnh ,ko bệnh tật.
Giá sinh viên thôi nhé(Tầm 800k đổ xuống)hjhj
Mình ở Hạ Long ai có LH :0916634896
Ai bán thì LH nhanh với mình nhé,ở nhà đag buồn ko có gì chơi kiếm tạm 1 bé mèo ôm cho thích.
Tks...
:gongxi-1: Mình cũng ở Hạ Long bạn ạ. Nhưng các bạn ở trên nói đúng đấy bạn. jo tầm 800K thì chỉ có mèo Nga thôi bạn ạ. Hoặc em nào lai ALD 1 tí mà các bạn ấy cần bán gấp thì có lẽ còn có và bạn phải theo dõi diễn đàn thường xuyên. Đấy là ko thuần j đâu bạn nhé. Với lại phí chuyển xe về chỗ mình là 100k nữa. :03: Bạn tham khảo lại giá các em đi nhé. chúc bạn sớm tìm đc em ưng ý.

Ko thì ai có mèo Nga lai xù thì bán cho mình cũng đc mà.Mình thì ko biết giống mèo thế nào cả đâu.Tại Hamster nhà mình buồn ko có ai chơi cùng nên kiếm tạm bé mèo cho nó chơi chơi thôi:))
Tks các bạn đã góp ý:))

Namkhanhpk

YTC Developer
Tạm biệt hamter xinh xinh nhé.
Mai chị đón mèo rồi.
Sớm lắm. E sẽ vào bụng mèo thôi.
Ntn b ạ. Hồi xưa mình có nuôi mấy con chim chích chèô non. Nó đang xòe lông cánh. Sau khi đưa cho thằng bé hàng xóm và lời dụ dỗ : e ở đây chơi vs chim nhá. Dừng cho ai lại gần. A đi tí mua kẹo về cho e.
E nó gạt gạt cái đầu. 30p sau quay lại. Con chim mình chỉ còn thoi thốp vs vài sợi lông. Hỡi ra thì e nó bảo e ôm chim. K cho ai đụng. Cũng giống như thế. Mèo và chuột k thể như Tôm và rery đâu. B hồn nhiên qúa

Namkhanhpk said:
Tạm biệt hamter xinh xinh nhé.
Mai chị đón mèo rồi.
Sớm lắm. E sẽ vào bụng mèo thôi.
Ntn b ạ. Hồi xưa mình có nuôi mấy con chim chích chèô non. Nó đang xòe lông cánh. Sau khi đưa cho thằng bé hàng xóm và lời dụ dỗ : e ở đây chơi vs chim nhá. Dừng cho ai lại gần. A đi tí mua kẹo về cho e.
E nó gạt gạt cái đầu. 30p sau quay lại. Con chim mình chỉ còn thoi thốp vs vài sợi lông. Hỡi ra thì e nó bảo e ôm chim. K cho ai đụng. Cũng giống như thế. Mèo và chuột k thể như Tôm và rery đâu. B hồn nhiên qúa
Ối dơi ơi,,,thé bạn ttưởng thật à:))Mình nói trêu vây thôi bạn ơi@@@Có ai ngu đâu mà cho chơi vs chuột:))Chán bạn thế

Status
Không mở trả lời sau này.