• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua chó nhỏ mà hiền

tranquoclap

Lần đầu tiên đăng bài mong ace bỏ qua.Em cần mua 1 chú chó nhỏ thuộc giống chó nhỏ nha đừng to quá tại nhà chật chội, em cũng không rành về chó tại yêu động vật nên muốn nuôi 1 em cho có bạn, chó nhỏ như foc cũng được nghe nói mắc nên em củng chả dám mơ tới hihi, xin ba lâu lắm rồi giờ mới được nuôi. Em mong ace có ai chó nhỏ dễ thương đừng có quậy quá tai sợ ba không cho nuôi nửa. Chó tầm 2 tháng .... giá cả vừa phải chút tại em cung không có nhiều tiền, hay ai có bán bé chihuahua mà mắt không lồi quá tầm 2tr trở lại vì tiền em xoay sở tầm 1tr5 tới chừng đó hay hơn síu em có thể xoay sở được vì còn đi học không dám nói với ba là mua mà kêu xin bạn. Mong ace giúp đỡ. Số điện thoại : 01266344266 sms cho em càng tốt tại em ko nghe máy được nếu trong lớp :). Xin mod cho em thời gian để mua được chó. Xin cảm ơn ạ !!!

benben

T.Viên Năng Động
http://www.yeuthucung.com/topic/52835-can-tim-chu-moi-cho-e-chihuahua-4-thang-tuoi/#entry422643 đây là topic của a mời e tham khảo... e chịu khó để giành thêm ít tiền nữa để đón bé về nhé... chó của a là bán rẻ nhất nhì diễn đàn rồi... a khuyên e đừng ra chợ chó mà mua chó nhé,,, với số tiền đó e chỉ mua được chó ta, chó nhật và 1 số giống khác thôi, chó nhỏ nhỏ thì ko mua dc đâu e nhé và chó ngoài chợ thì e nuôi nhiều lắm là 1 tuần, 1 ngày là chơi với bé, 6 ngày còn lại là chở đi bác sĩ. tối cuối cùng là bé cũng ra đi luôn tiền mất mà e còn buồn nữa... nếu bây giờ e chưa đủ tiền thì e nên chịu khó để giành tới khi nào đủ điều kiện thì rc 1 e chó tốt, đảm bảo sức khoẻ, và ko phải đau buồn vì chó mất... chúc em sớm tìm dc chó vừa ý... chào e

tranquoclap

híc sao không ai có chó thế nhỉ mà chihuahua có con nào mắt ko lồi ko... có ai có bán cho em với híc, em sợ để lâu ba em đổi y nữa ^^!

seashells

mình có cun nhật lai bk 2 tháng, yêu lắm mà ở ngoài HN, nếu bạn quan tâm thì inbox mình nhé, mình không rao bán trên này ^^

chinhnang

YTC Developer
bạn có thể tham khảo cocker spaint (tây ban nha) nhé , vừa đẹp mà giá vừa tầm đó .. search google cocker spaint 2013 VN nhé

tranquoclap

chinhnang said:
bạn có thể tham khảo cocker spaint (tây ban nha) nhé , vừa đẹp mà giá vừa tầm đó .. search google cocker spaint 2013 VN nhé
mà sợ nó to quá à may con do mình có xem qua củng rất thích nếu mà lớn hết cở nó to cở nào bạn hiền không? hay cắn bậy giống chó thằng bạn mình chắc baba ko cho nuôi quá. tại thấy chó con nhà thằng bạn ko bik chó gì gặp gì nó củng ngoặm thả xích ra nó như bi điên vậy chạy hoành hoạch

MrAntony

Member
Bạn chịu khó đi kím đi. Mua chó nhật lai bắc kinh ấy @@. Or chó nhật cũng đc. Tầm 600~ 1tr5 thì nh lắm. Trên DĐ hình như cũng đag có ng bán đó. CHúc bạn sớm tìm đc cún nhé