• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua chó biết giữ nhà

Tình hình dạo này giang hồ hiểm ác, cần mua 1 em cún biết giữ nhà 1 tí, ko cần giữ quá, sủa khi có người lạ được rồi ^^ cắn người ko có tiền đền =)), yêu cầu cún khoảng 1 năm tuổi đổ lại thui, mình ở Q.Tân Phú, ai có inbox or comment cho mình nha, có sdt hay hình ảnh mình sẽ liên lạc lại...Thank :Onion38: :Onion38: :Onion38:

nhật lai ta, 6 tháng tuổi, giới tính đực, màu lông đen trắng ( mặt tuxedo) nặng khoảng 7-10kg, giữ nhà tốt ko sợ bị câu trộm ( nó vừa trốn vừa sủa báo hiệu thôi người lạ khó đến gần nó lắm), nếu bạn có nhu cầu inbox cho mình

DriedTremella said:
nhật lai ta, 6 tháng tuổi, giới tính đực, màu lông đen trắng ( mặt tuxedo) nặng khoảng 7-10kg, giữ nhà tốt ko sợ bị câu trộm ( nó vừa trốn vừa sủa báo hiệu thôi người lạ khó đến gần nó lắm), nếu bạn có nhu cầu inbox cho mình
theyaremyfriends said:
Mình có con chó nhật lai, lông màu lửa, chó cái, giữ nhà thì thôi rồi. Mua thì alo 0916.732.321 Tòng nhé
2 bạn có hình ko cho mình xem với

TũnTiTí

Mình có bé phú quốc lai nhật lùn . Giữ nhà là số 1 , chỉ sũa khi có nglạ , ko cắn , biết nge lệnh nữa . Thíx thì pm cho mình