• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua chó Bắc Kinh đen

hanaeve

Chào mọi người,

Mình đang tìm mua một em Bắc Kinh thuần chủng màu lông đen (càng đen càng tốt) :Onion38:. Mình tìm mãi mà ko có em nào lông đen cả :khoc_nhung_ko_chiu_thua: . Nếu bạn nào có bán hoặc biết chỗ nào bán một em như vậy thì chỉ mình với.

Xin cảm ơn trước .

boluv

Pek & Pom
hanaeve said:
Chào mọi người,

Mình đang tìm mua một em Bắc Kinh thuần chủng màu lông đen (càng đen càng tốt) :Onion38:. Mình tìm mãi mà ko có em nào lông đen cả :khoc_nhung_ko_chiu_thua: . Nếu bạn nào có bán hoặc biết chỗ nào bán một em như vậy thì chỉ mình với.

Xin cảm ơn trước .
bạn ơi..bạn đã mua được bắc kinh đen chưa..vì chó nhà mình mới sinh 1 bầy 9 pé cực kute..những 7 e đen lận..2 e còn lại là đốm..hihi..mình cũng đã từng lên topic 1 bầy cũng 9 pé lun..cún mẹ có gien sinh 9 hay sao ấy..hí hí..

lyly34ro

Member
boluv said:
bạn ơi..bạn đã mua được bắc kinh đen chưa..vì chó nhà mình mới sinh 1 bầy 9 pé cực kute..những 7 e đen lận..2 e còn lại là đốm..hihi..mình cũng đã từng lên topic 1 bầy cũng 9 pé lun..cún mẹ có gien sinh 9 hay sao ấy..hí hí..
kon nay nol lua dao.... de bay cho lai ma noi la cho thuan.... nghe no ma ban nha ah. hui truoc minh cung mua cho cua no ve. lon len nhieu dac diem hien ra .... lai 99%... lua dao

boluv

Pek & Pom
lyly34ro said:
kon nay nol lua dao.... de bay cho lai ma noi la cho thuan.... nghe no ma ban nha ah. hui truoc minh cung mua cho cua no ve. lon len nhieu dac diem hien ra .... lai 99%... lua dao
sr bạn nha..chó lai hay ko thì mọi người nhìn hình sẽ bít..và mình gả 9 pé ra đi..nếu là lừa đảo..tại sao mình bạn complain..còn 8 bạn kia..tại sao ko???
bạn nè..mình gả mấy pé đi..pé nào về với ai ở quận mấy mình đều nhớ..nếu bạn nói bạn mua của mình..và mình " lừa đảo" bạn..hãy chỉ ra bạn mua pé mã số mấy..và bạn ở quận mấy..
màh nếu mình đoán ko lầm..thì hình như mình biết bạn là ai..và lý do bạn cm 1 dựng đứng sự thật như vậy..chung quy cũng chỉ vì 1 chữ gato thôi..nếu mình đoán sai..thì sr nha..
MẤY BẠN ĐÃ TỪNG MUA CÚN CỦA MÌNH OI..NẾU MÌNH "LỪA ĐẢO"..HÃY LÊN TIẾNG ĐỂ LẬT MẶT MÌNH..HÃY LÀM "NGƯỜI TỐT" NHƯ BẠN LYLY ĐANG LÀM NHA..ĐỪNG ĐỂ YTC BỊ VẨN ĐỤC BỞI NHỮNG NGƯỜI "NHƯ NÀY"..đặt điều trắng trợn quá đi..lạy chúa..sr mọi người vì mình hơi bức xúc..