• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua bọ cánh cứng tê giác

BigBang Pegasis

Ruby Member
ê hê
con này nhà mình có
nhưng mà trong hộp trưng bày cho đẹp chứ nó die òy
con này còn có tên là bọ cuốn "shit" thì phải

Benenough

ê hê
con này nhà mình có
nhưng mà trong hộp trưng bày cho đẹp chứ nó die òy
con này còn có tên là bọ cuốn "shit" thì phải

Không bạn ơi loài này hút nhựa cây mà bạn biết ai bán không chỉ mình với , ghiền cặp sừng wá đi :lac_dau:

BigBang Pegasis

Ruby Member
Không bạn ơi loài này hút nhựa cây mà bạn biết ai bán không chỉ mình với , ghiền cặp sừng wá đi :lac_dau:

không chỉ hút nhựa cây đâu
nó còn cần shit nữa cơ
bẩn lắm

kabutomushi

wa em cũng thích bọ cánh cứng lắm nhưng không có điều kiện đi đây đi đó ai có thì xin bán cho em :157: :good_job: :keke_hehe:
nick yahoo của em là nhanlavua@yahoo.com.vn :good:

con này trên quê mình nhiều lắm. tiếng địa phương gọi là con " cho che " nó hút nhựa cây chứ ko cuốn shit như bọ hung. con đực có sừng còn con cái thì không. các bóng đèn ở bệnh viện nhiều thôi rồi

Tae.G

YTC Developer
Hồi trước có nuôi,mình mua ở mấy ông bán dế trước cổng trường, cho ăn trái cây với nhựa thôi,k cần shit đâu ^^
Chúc bạn mau tìm đc pet

tansuzuki

day moi la` bo hung ;dorcus taurus con nay luc truoc di Đà Lạt o trong vien sinh hoc co rat nhieu loai nhu loai___________________ megasoma acteon_dynastes hercules
_xylotrupes gideon_ lucanus cervus chep vao 1 ten con nao do tim kiem tren google cho hoi ? mot cau ;tai sao nguoi vietnam khong choi bo canh cung
o may nuoc khac nguoi ta cho chung chien dau voi nhau an thua bang tien @gmail em la` tansuzuki.1999@gmail.com

BigBang Pegasis

Ruby Member
chi co mot nguoi noi dung!
Benenough neu co mua thi ra trung quoc hoac singapore o nha em co nuoi mot loai ten no ne`;Xylotrupes gideon

xin lỗi bạn nhưng con Xylotrupes gideon là con khác nhé

rabbitdoubt13

YTC Developer
xin lỗi bạn nhưng con Xylotrupes gideon là con khác nhé

Ông nguy hiểm ít thôi.. hết kêu cuốn "shit" xong bh kêu nó ko phải Xylotrupes gideon.. ảnh đầu ko phải Xylotrupes gideon thì là con khỉ gió zì.. Xạo ke vãi

BigBang Pegasis

Ruby Member
Ông nguy hiểm ít thôi.. hết kêu cuốn "shit" xong bh kêu nó ko phải Xylotrupes gideon.. ảnh đầu ko phải Xylotrupes gideon thì là con khỉ gió zì.. Xạo ke vãi

đề nghị xem lại đi nhé con đầu là Trypoxylus dichotomus

big bang ngu vậy con mà lăn lăn cục cứt là con khác nguy hjểm quá.

đó chỉ là ý kiến riêng của mình
chả lẽ sai là cứ phải nói vậy sao

BigBang Pegasis

Ruby Member
thi con dau tien la con Trypoxylus dichotomus

bạn ơi viết tiếng Việt có dấu nhé