• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua bình sữa used cho mèo con !

pisushi

T.Viên Năng Động
như tiêu đề em cần bình sữa cho e mèo con ở nhà hàng new hay used cũng đc ạ .
bác nào có để lại sđt hình ảnh và giá cho em luôn với a.
0969.9595.69

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
pisushi said:
như tiêu đề em cần bình sữa cho e mèo con ở nhà hàng new hay used cũng đc ạ .
bác nào có để lại sđt hình ảnh và giá cho em luôn với a.
0969.9595.69
ra trường chinh ( nếu ở Hà nội ) có 40k thôi :))

foxrain311

Active Member
Trần Mạnh Tùng said:
ra trường chinh ( nếu ở Hà nội ) có 40k thôi :))
ra trường trinh lơ ma lơ mơ họ toàn bán loại vớ vẩn :ngoi_xom: :ngoi_xom: mình hm đi tìm mua bình sữa ko tìm hiểu kĩ họ bán cho bình bú to lắm ko vừa cho mèo, mà lúc mình hỏi họ cứ khăng khăng là dành cho mèo và là loại nhỏ nhất , nên phải đi mua bình khác :( nên bạn tìm hiểu kĩ rồi hẵng đi mua đừng như mình nha, nếu bạn gần cầu giấy thì đến shop kun bong ở ngõ 41 phùng chí kiên mà mua, ở đấy tư vấn nhiệt tình lắm mà đồ ở đó bán cũng rẻ

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
foxrain311 said:
ra trường trinh lơ ma lơ mơ họ toàn bán loại vớ vẩn :ngoi_xom: :ngoi_xom: mình hm đi tìm mua bình sữa ko tìm hiểu kĩ họ bán cho bình bú to lắm ko vừa cho mèo, mà lúc mình hỏi họ cứ khăng khăng là dành cho mèo và là loại nhỏ nhất , nên phải đi mua bình khác :( nên bạn tìm hiểu kĩ rồi hẵng đi mua đừng như mình nha, nếu bạn gần cầu giấy thì đến shop kun bong ở ngõ 41 phùng chí kiên mà mua, ở đấy tư vấn nhiệt tình lắm mà đồ ở đó bán cũng rẻ
mình mua lọ bé mà, cả cái núm bé xíu luôn. Mua đúng loại của sữa Petlac luôn ý. mình mua Dodo petshop

dominhnguyet

Active Member
cho bạn 1 cach cho mèo bu không cần binh sữa nhé : Lấy 1 lọ thuôc nhỏ mắt hết rồi suc sạch, lấy dao lam gọt cái num nhựa cho no nhỏ đi 1 chút, sau đó ra chợ hoac đên hang vá xăm xe đạp mua mấy ngàn van zun (van để bơm xe mi pha) cắt khoàng >1cm lồng vào núm của binh thuoc tra mắt, sữa khi pha thi pha vào binh to rồi chuyển sang lọ đó 1 lọ duoc 5cc sữa thường mèo nhỏ < 15 ngày 1 lần uông hết 1 lọ còn > 1 tháng thi 1 lân 3 lọ luôn, tôi vẫn thường dung lọ này nuôi rất nhiều dàn mèo dẻ vẫn chi có dung loại này thôi con mua 40 ngan o truong chinh núm vú vẫn quá to chỉ dung cho chó chứ mèo thi khong sao bú nổi, cái lọ ấy thương tôi chỉ dung pha sữa và la lọ để chuyển sữa sang lo nhỏ cho mèo bú, chúc bạn nuôi nhưng chú meo bụ bẫm