• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua bình nước, bát ăn tự động, cát san cho mèo-Gấp

Petits Chats

YTC Developer
Vì công việc thường xuyên phải đi công tác nên mình đang cần tìm mua gấp những thứ dưới đây:

- Bình nước tự động cho mèo (loại lớn - đủ cho 2 bé mèo trong vòng 1 tuần)
- Bát ăn tự động (cái này mình đã từng nhìn thấy nhưng ko thấy shop nào bán) (cũng đựng đủ thức ăn cho 2 bé trong vòng 1 tuần)
- Cát san cho mèo: bạn nào cần thanh lý để lại giá rẻ cho mình cái này thì càng tốt

Rất mong bạn nào đang có bán hoặc bít chỗ bán thì tư vấn giúp mình nhé. Mình thực sự đang cần gấp.
Số của mình là 0916562069
Cảm ơn mọi người.

trongqui

T.Viên Năng Động
hix bỏ mấy bé 1 mình cả tuần thì hơi tội
bát ăn tự động mình có tham khảo qua, theo mình nhớ là ~3tr 1 máy, kèm vòng cổ có mã cho từng mèo, đứa nào chưa đc ăn khi đến máy tự cửa cho đưa đầu vào ăn, đứa nào ăn rùi thì ko đc mở nửa ( trong khoảng thời gian tùy chọn ). hình như là 1 mod trên dd ytc cưng có biết nơi bán nhưng mình ko nhớ mod nào, bạn chịu khó lục lọi xem sao, chứ cái này ít người biết đến lắm

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Mấy cái này bạn thử vô xem phần dịch vụ thú cưng đi.
Ở đó có vài shop bán cái máy ăn tự động mà, nhưng là cái có 1 cái lọ thông vô bát ăn, mở nắp đổ vào, hết thì nó tự trôi xuống tiếp. Rẻ tầm ~60-70k à, nhưng mua thì phải mua 2 cái mới dùng đc trong 1 tuần. Trừ khi mèo nhà bạn ăn ít...Bình nước thì cứ để trong cái 180ml ý là đc.Cát thì rẻ lém, 75k 1 kg luôn...
Tốt nhất nên nhờ ng` chăm hộ, hoặc gửi dịch vụ cho an toàn ^^

Petits Chats

YTC Developer
Cảm ơn cả nhà. Mình đi 1 tuần nhưng cứ 1-2 ngày có người qua coi các bé ạ. Chỉ là mình vẫn để phòng sợ các bé nô đùa mà đổ thức ăn, nước uống rùi tội. Mình ko cần tìm bát ăn tự động tới mức hiện đại như vậy đâu ah. Giống như cái bình nước tự động ý, bên trên có lọ to mình bỏ thức ăn vô đó, hết nó lại rơi xuống bát tiếp thêm thức ăn cho các bé thui. Nhưng mình e là cái đó thì với bình nước thì có chứ bát ăn thì ko. :( mình cũng search mấy hôm nay nhưng ko tìm được.