• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua 1 pé dog giá nhẹ từ 2-2,5tr các bác giúp với ^^

blackcat2704

Just a new YTC Members ^^
Nhà em hiện tại mới đẻ đc 1 đàn mèo ta, tuy k hiếm nhưng rất xinh. Pé đc gần 1 tháng tuổi r` :le_luoi: . E định mua 1 pé chó nữa, cũng chỉ khoảng 1-1,5 tháng tuổi để 2 con có thể ở chung đc vs nhau. Mong mọi người ủng hộ ạ :03: . Thank u VinaMilk

rùa đất

T.Viên Năng Động
đang muốn tìm chủ cho em xoáy thái Cái đỏ lửa gần 2 tháng . mình mua 3tr3 h bán = giá 3tr3 . em nó ăn khỏe nghịch lắm

skater_ghost

Bán Cún Lâu Năm
nhà mình hiện đang có 3 em chihuahua giá 2 triệu 1 em còn thương lượng..3 tháng tuổi..bạn pm yh tatt00_Nhut mik cho bạn xem mặt mấy bé

alo_1990

Member
Samoyed lai huskyta,chó con màu trắng lông tinh lông dài như sam mắt xanh lơ mũi đỏ giống husky chó nhà đẻ bớt lại nuôi còn 1 em đực muốn bán giá 3tr.

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
Nhà em hiện tại mới đẻ đc 1 đàn mèo ta, tuy k hiếm nhưng rất xinh. Pé đc gần 1 tháng tuổi r` :le_luoi: . E định mua 1 pé chó nữa, cũng chỉ khoảng 1-1,5 tháng tuổi để 2 con có thể ở chung đc vs nhau. Mong mọi người ủng hộ ạ :03: . Thank u VinaMilk

bạn mua cooker 1,5 tháng alo mình nhé : 01664542004

LiiGaChick

YTC Developer

http://www.yeuthucung.com/topic/42730-ban-1-be-bichon-lai-xinh-x%E1%BA%AFn-d%E1%BB%85-th%C6%B0%C6%A1ng-nhe/

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Hix , 2tr thì nuôi đc coker , nhật , phú quốc , phóc sóc , ... Mà thôi chúc bạn mau có đc chú chó như ý , yêu thương cat giống bạn !

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
Hix , 2tr thì nuôi đc coker , nhật , phú quốc , phóc sóc , ... Mà thôi chúc bạn mau có đc chú chó như ý , yêu thương cat giống bạn !

phốc sóc gấp 3 lần tiền bạn ơi 2 tr mua sao nổi

Cao94

Bạn bán cho lai vs hus ơi :x bạncofn cái k :((((((( có gì nt cho mình nhé mình rất ưng 2 dòng này :x 01687639996