• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần mua 1 lồng inox dành cho chó khoảng từ 10 --> 20kg

Cũng như tiêu đề mình cần mua 1 cái lồng inox dành cho chó dưới 20kg, bạn nào có thì pm cho mình nha, mình mua lồng thanh lý hay đã qua sử dụng cũng được, vì mình k đủ điều kiện để mua giá cao, nếu bạn nào có thì pm số dt 0906.20.01.93 nha, mình tên Xuyên, nữ, sn 1995 cho dễ xưng hô, mình cần gấp nha. Với lại 1 tấm lót để cho bé nằm inox cũng được, thanks mọi người đã quan tâm.

up lên nè, tại mình đang tìm gấp nên nếu có ai thanh lý chuồng hoặc bán lại thì pm cho mình nha, bạn nào biết thì pm số dt người bán cho mình cũng được để mình gọi cũng được, thanks mọi người đã quan tâm nha.

pexuyen1995 said:
up lên nè, tại mình đang tìm gấp nên nếu có ai thanh lý chuồng hoặc bán lại thì pm cho mình nha, bạn nào biết thì pm số dt người bán cho mình cũng được để mình gọi cũng được, thanks mọi người đã quan tâm nha.
Hix ! Mình cũng đang cần lồng cho con cún 3 tháng tuổi của mình mà hỏi mua lồng cũ mãi không ai bán ...up cho bạn mau có lồng nha

thutranggb1989 said:
Hix ! Mình cũng đang cần lồng cho con cún 3 tháng tuổi của mình mà hỏi mua lồng cũ mãi không ai bán ...up cho bạn mau có lồng nha
hjhj mìh cũng vậy mình tận dụng diện tích nhà để nuôi chuồng bây giờ đắc quá

tieu_tuan said:
chó nhà em là giống chó gì
chó nhà em là giống phú quốc lai H'mông, em tìm mua giúp bạn em hihi, mua cho bé có chuồng inox cho chắc chứ mấy chuồng bằng sắt mau sét và k thể chịu nổi sức mạnh của bé được. Bé rất khỏe hihi