• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán mèo ALD lai Nga giá cực rẻ

trangduc

Member
Sắp tết rồi. mình đang học ở Hà Nội. Nếu mang bé về thì rất bất tiện nên mình phải bán bé đi. bé được gần 8 tháng tuổi. nặng 3,5kg. Màu trắng rất dễ thương. biết đi vệ sinh sạch sẽ. biết ăn hạt và cơm cá như người. đã tiêm phòng đủ 2 mũi. Mình mới mua 1 gói thức ăn hạt và sẽ đưa cho bé. bạn cho ăn để bé quen với nhà mới. chứ mới đầu về chưa quen chắc bé không ăn cơm trong 1 ngày. bé rất dễ gần và quấn chủ. Giá của bé là 2 triệu. Vì cần bán gấp nên mình sẽ fix nhiệt tình hơn. Các bạn quan tâm thì liên hê 01689340381 hoặc 0975335785
Đây là ảnh bé. Tại dạo này lạnh nên mình chưa tắm cho bé vì sợ cảm lạnh nên nhìn bé hơi xí. hi
http://nu2.upanh.com/b5.s33.d1/470361271df659bfefa929a28321ad0c_52860212.a.jpg

http://nu9.upanh.com/b2.s33.d1/8781b2c5c51ce1c5d2593cdeed19d451_52860359.b.jpg

trangduc

Member
mèo to lắm r bạn ạ. mới mua đã 1 triệu rồi. mà bạn lại bảo 3,5 kg fix còn triệu 3. mình để giá đấy là vừa quá rồi đấy :co_y_tuong_xau:

danton

Member
gia ca con meo ko phai vao can nang. ma la vao giong cua no, gen nga la 1 gen re tien nhat ma, ban ko biet ak, ma gen nga rat troi nen nhung con meo lai nga toan giong nga ma thoi, may ra co 1 so em xuat chung, ban nen dat gia thap hon di, khoang 1tr3 cho e no ve nha moi hanh phuc

alice.4387

T.Viên Năng Động
theo mình b ấy sẽ fix.nhưng củng hk đến nổi xuốg tới tr3 dâu.vì mấy b ko tíh tiền nuôi dưỡng của ng ta nữa hả.nhiều khi vì vđ gi đó nên ng ta mới bán.nếu thật sự thích và yêu nó thì sẽ rinh nó về thôi.chủ top cũng nên fix xuống tí đi.

viva1102

alice.4387 said:
theo mình b ấy sẽ fix.nhưng củng hk đến nổi xuốg tới tr3 dâu.vì mấy b ko tíh tiền nuôi dưỡng của ng ta nữa hả.nhiều khi vì vđ gi đó nên ng ta mới bán.nếu thật sự thích và yêu nó thì sẽ rinh nó về thôi.chủ top cũng nên fix xuống tí đi.
đồng ý với bn này.