• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán gấp đàn hams giá rẻ

bedautay870

T.Viên Năng Động
sau khi chuyển sang dùng cát san có vẻ mùi đỡ hẳn . papa mình ko la nữa, vậy nên mình vẫn đc tiếp tục nuôi hamster hihi. thank các bạn đã ủng hộ mình :Onion34: :Onion34: :Onion34: hiện tại mình còn 5 pé hams đực 1 tháng 3 tuần tuổi :eye_wide: :eye_wide: :eye_wide:

- 3 Abino đực 80k/em :loa_loa: :loa_loa: :loa_loa:

- bé bò sữa đực 110k. :gud_job:
- bé trà sữa đực nốt 80k nhé

ngoài ra có 1 bé bị tật ở mắt bạn nào bắt mình chỉ lấy 70k thôi nhé. :phew:
mình xin bảo đảm về sức khoẻ của các bé nhé. do mình chăm sóc từ bé nên rất rạn người, dễ bắt lắm. :gud_job:
cực kỳ béo và đáng yêu nhé :m096:

đt. 01238 36 2021 :Onion41:

đc: thiên đường bảo sơn - Hà đông -HN. :m079: :m031:

Mình ko nhận ship nha, bạn nào ưng thì tới tận nơi xem rồi ẵm các bé về :juuuu:
thank mọi ng đã quan tâm :gongxi-1:

bedautay870

T.Viên Năng Động
thich hams nhung b o xa wa,qua bat cung muoi may km,haizz,upup

hic có mười mấy cây thôi mà :dead: :dead: mình qua nhà anh đồng nát hơn 20km thì đã sao quan trọng là bạn muốn hay ko thui :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: . chào buổi sáng nha :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

detu_bongdem

YTC Developer
to dinh ruoc mot em a voi e bo sua,moi em 70 k nhe,neu kau wa a dong nat ma hai muoi km thi nha to cung gan nhu the ,t o tit cho cau mai dong y,chuc buoi sang tot lanh

bedautay870

T.Viên Năng Động
to dinh ruoc mot em a voi e bo sua,moi em 70 k nhe,neu kau wa a dong nat ma hai muoi km thi nha to cung gan nhu the ,t o tit cho cau mai dong y,chuc buoi sang tot lanh

abino thì mình để giá 70k mà con bé bò sữa thì 90k bạn ạ. bạn cứ tìm khắp room xem ai bán giá bò sữa giá nì ko nhé :ngoi_xom: :ngoi_xom:

dinhdienvn

50 cent
chán quá,mình lại ở HP

bedautay870

T.Viên Năng Động
t bị mù đường, hỏi anh đồng nát thì biết. chủ yếu t mún bạn qua xem chỗ rồi chọn cho dễ, chứ t ngại nhất khi mang tới bạn lại ko ưng thì bùn

bedautay870

T.Viên Năng Động
the k co khuyen mai j ak,he,t cung k pit ngoai day may,duong khu bao son loang ngoang bo xu,

tìm bảo sơn dễ mà :hmmm:
. bạn đi tới BigC rồi đâm thẳng sang chỗ khu hội nghi quốc gia sau đó đi thẳng tắp chui qua hầm. :Onion09:
sau đó đi 1 đoạn có biển chỉ dẫn thiên đường bảo sơn rẽ trái, :Onion09:
có cổng chào ngay đó rất là to nhé. :Onion09:
đi khoảng 500 là tới thiên đường bảo sơn :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:
nhà mình ngay mặt đg :03:
. tới bảo sơn aloo mình sẽ ra đón. :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:
mình mún bạn tới thăm cho papa mình thấy nuôi hams bán đc :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:
và cũng có người thích nuôi hams như mình :ngoi_xom: :ngoi_xom: chứ papa mình cứ bảo nuôi vớ vẩn kêu đập chết hết đi :dead: :dead: :dead: . cả mèo của mình trắng muốt xinh như thế mà papa cũng định ném chết may mà mình cản đc :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:
ko thì giờ này ... :dead: :dead: :dead: .mong bạn giúp các bé nhà mình với. đi đc bé nào may bé ý. tại còn 1 đàn 5 nhóc mới sinh đc 2 tuần thành ra dân số hơi bị đông. tỷ lệ vệ sinh cũng khủng. mà thời tiết thì nắng. chiều nay mình sẽ mua cát san về thay toàn bộ mùn cưa xem có đỡ hơn ko. :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

DongNatLaToi

Mr Nhím
- bé bò sữa đực ai mua mình lấy 90k. :dead:

Lấy bò ko lấy sữa 80k Râu nhóe!
Rảnh lên Hồ Gươm chơi freeship cho A :143163ljogging:

bedautay870

T.Viên Năng Động
minh muon^ mua 1 con cai 1 con duc ban oi ! :D

uk. có gì bạn cứ gọi đt nha mình it onl :good_job:

bedautay870

T.Viên Năng Động
Lấy bò ko lấy sữa 80k Râu nhóe!
Rảnh lên Hồ Gươm chơi freeship cho A :143163ljogging:

em nhớ nhà nhưng quên đường rồi, a qua nhà em bắt đi . hihi :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

DongNatLaToi

Mr Nhím
em nhớ nhà nhưng quên đường rồi, a qua nhà em bắt đi . hihi :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

Đường ở mồm mà cứ ra Hồ Gươm hỏi cụ rùa nhà A Nhím là ra mà :Onion33:
Tiện đi chơi qua thì mang dùm A nhóe!