• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán chó ta con 350k

nguyen19

tình hình là m muốn bán 1 cún ta đực mới mua cách đây 4 ngày ở bên hông lăng ông bà chiểu ngã ba đinh tien hoàng & phan đăng lưu ,mới mua cún chua lâu mà bán cũng tiếc nhưng bắt buột , vì mình sắp phải về đà lạt ko mang cún theo về nhà được,muốn bán lại cún 350k mình chịu lỗ 250k rồi mọi người thông cảm ....====> phụ kiện kèm theo chai sữa tắm của cún( full chai) ,vòng đeo cổ 3 cái áo của cún...
vì gấp quá nên chưa kịp kiểm tra tiêm phong cho cún, ai mua mình chỉ fix thêm đc 50k tiền xăng thôi..
yahoo :thakhongyeu_detientieu_yl

sđt: 01633664811

...tên m tuấn anh ....m ở quận bình thạnh (HCM)

hình của cún

bumpen

Member
cho ta gì mà giá 350k ... cho hoặc tặng thì nta còn lấy bán với cái giá như thế thì ko ai mua đâu bạn nhé

hung0606

YTC Developer
chó nào thì cũng là chó, các bạn đừng nên phân biệt như thế, chó ta có cái giá của chó ta.
còn chủ topic mình nghĩ nên fix giá để dễ bán hơn

py103

T.Viên Năng Động
Cún mà cho thì chắc mấy bạn chưa kịp vào comment chủ topic đã close vì có ng nhận rồi. Cứ cún ta là đem cho à?

p3_su_k3m

Minh dang can mua 1 kn cko' ta tang sn nko~ e ho, can gap' lam'! Bn nao coa' ban' cko' con tki ckO minh hay nka! Khoang~ vai tram tkoy nka', cko ta

shinmeomeo

I ♥ Border Collie
up cho bé mau tìm được nhà mới nhé ^^ fix xuống 1 tí bán dễ hơn bạn ơi :D

bachmahoangtu12368

YTC Developer
Mình chỉ thấy bạn nguyen19 mua 600k chó ta là bạn mua mắc rồi, còn bạn bán lại 350k là cũng dc nhưng 300k là ổn hơn. Vì chó Bắc Kinh lai Nhật cũng chỉ 700k mình đã mua. Còn mấy bạn kia nói cho không thì quá đáng, vì nếu mấy bạn muốn bắt chó con nhà nta đẻ mấy bạn cũng phải đưa mấy hộp sữa ông Thọ cho đúng lễ rồi, ở đó ai cho không mấy bạn, đi ra Lê Hồng Phong mà mua tốn tiền chứ ở đó cho không, mà mua toàn chó bệnh CARE không, mua về vài tuần là chết chắc.

UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP