• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán 1 cún có màu lông gần giống akita inu nhật bản

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình đang có 1 bé cún ta, mặt mũi rất xinh xắn, lanh lợi nhưng vì nhà chật mang về mẹ nhất quyết ko cho nuôi nên đành ngậm ngùi chuyển nhượng lại cho 1 bạn yêu chó khác, rất mong tìm được chủ cho bé lun hôm nay, vì mai ngày kia chị mình cho con nhỏ xuống chơi vài tuần

Mình có đọc 1 thông tin trên mạng về kinh nghiệm chọn chó dân gian là:
-"Bạch cẩu hoàng đầu thân bối nguyệt", là loại chó toàn thân màu trắng, đầu vàng, trên lưng có dấu ấn như hình mặt trăng tròn, thường có mắt và mũi màu hồng, đỏ hoặc nâu, ấn tròn phải nằm ở chính giữa lưng, gốc đuôi phải có thêm một cái ấn nữa. Chó này còn có tên là "vương cẩu" hoặc "thần cẩu", theo kinh nghiệm dân gian, nuôi chó này thì chủ nhân sẽ thăng quan tiến chức rất nhanh, tiền tài tấn phát.

Bé mình mới mua về có màu như miêu tả, nên bạn nào nuôi bé chắc chắn sẽ may mắn lắm, bé lại rất khôn, mắng là biết, đánh nhiều mà đau là dỗi...

Đây là ảnh bé

Còn đây là AKITA INU nhập về việt nam bán với giá mấy chục triệu

GÍA BÉ VỀ NHÀ MỚI LÀ 500K, MÌNH MUA 600K :(, CHÓ TA BÌNH THƯỜNG MUA Ở QUÊ ĐÃ 300K RỒI, NÊN CÁC BẠN CÂN NHẮC NHÉ, TẶNG CẢ DÂY VÀ NẾU MUA LUN TRONG HÔM NAY THÌ MÌNH SẼ FIX THÊM

ĐT: 01655798910
SÔ NHÀ 105 NGÕ 1 PHỐ PHAN ĐÌNH GIÓT THANH XUÂN HÀ NỘI

thaogacum95

Gà Cúm
up cho bạn và cún :) cái sự nhà chật nó như tội vạ ấy :"< đồng cảm :(

thaogacum95

Gà Cúm
Mình đang phải đi trực suốt, ko có thời gian chăm bé. bạn nào thích bé thì mình để giá tốt cho nhaaa, nhưng nếu ko thật tâm mún mua thì đừng nhắn tin, có bạn nhắn tin hỏi tới hỏi lui mặc cả chốt lấy rồi hôm sau gọi ko thấy bắt máy thật thiếu ý thức quá, nếu ko mua nữa thì báo mình 1 câu, để mình đợi mãi cứ nghĩ để quên đthoại ở đâu hóa ra cố tình, nản hẳn lun í :(((

Status
Không mở trả lời sau này.