• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần 1 em đốm

hoanhkhoa

Member
hoanhkhoa said:
Như tiêu đề, mình muốn nuôi 1 bé trai đốm hoặc lai cũng được, giá khoảng 2tr, nếu có thì giúp mình có 1 người bạn với, sinh viên không có tiền :)
Nhà đẻ càng tốt, không muốn vài bữa em nó bị bệnh, tội lắm
Như tiêu đề, mình muốn nuôi 1 bé trai đốm hoặc lai cũng được, giá rẻ tầm 1tr thôi, nếu có thì giúp mình có 1 người bạn với, sinh viên không có tiền :)
Nhà đẻ càng tốt, không muốn vài bữa em nó bị bệnh, tội lắm

huyenqhf

mình cũng muốn mua 1 con chó xinh xinh quá mà sinh viên thì ko có tiền , giá mua 1 chú cún lại toàn giá trên trời , chắc mình góp tiền dành dụm hàng tháng cả năm chưa chắc đã mua được 1 chú cún :ngoi_xom:

huyenqhf

bạn đã tìm mua đc cún chưa ? nếu biết chỗ nào mua đc rẻ thì bảo mình với , mình sẽ cố dành tiền mua 1 em , hi

huyenqhf

mình ko hiểu đâu nhé , bạn ấy ra nhập nhóm yêu thú cưng , nhưng lại bảo mình '' thuận mua thì vừa bán '' , nghĩ mà tội cho mấy chú cún , lại bảo mình đừng vác mác sinh viên ra , rồi lại toàn nhà chật cần bán các em ấy , khen cún xinh rồi nhập về rao bán ầm ầm , nói thật là mình xa nhà nên muốn tìm 1 em nuôi cho đỡ nhớ nhà , từ nhỏ mình đã yêu cún nên ở nhà nuôi 6 , 7 con nhà ko có điều kiện nhưng tuyệt đối ko bao giờ có mấy chữ '' do điều kiện nên cần bán ..... ''

hoanhkhoa

Member
À chưa bạn ơi, cảm ơn bạn đã chia sẻ nhưng mà mỗi người thì mỗi khác. Có khi mình là tìm niềm vui nhưng lại là chén cơm của người khác, chúc bạn tìm được 1 em cún trong thời gian sớm nhất nha