• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cảnh báo mọi người về nick anhhungdb vs số dt 0972855378

Status
Không mở trả lời sau này.

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
chia sẻ thật lòng vs chủ topic là mình thấy lỗi phần lớn là của bạn. bạn ko trực tiếp đến xem mèo mà nhờ người khác, 1 người có thể ko rõ về con mèo bạn mún mua. Như vậy là việc bạn làm ko có trách nhiệm vs chính bạn, nên vô tình đã tiếp tay cho việc làm sai trái của người bán (nếu đúng). Mình cũng là người bán meò, nhưng mình luôn yêu cầu khách phải trực tiếp đến xem mèo, ngoài khách ở SG ko đến tận nhà xem đc. Chứ kiểu phó thác cho ai đó mua hộ mèo thì chịu rồi. Đến chính bạn còn ko quan trọng việc của mình thì liệu người khác có cần thiết phải quan tâm ko. Còn việc mèo gẫy răng thì cũng có thể ko biết nếu ko để ý, nếu người bán nuôi nhiều mèo thì làm sao kiểm soát việc mèo gẫy răng hay ko? Còn nếu bạn mua mèo thì cần kiểm tra kỹ trước khi mang về. chẳng nhẽ bạn ko yêu quý nó chỉ vì nó thiếu răng!! Thân

Fox M.Riddle

Mẹ của 2 đứa con khác loài ♥
thực sự là... nếu muốn vào đây và đăng topic tìm nhà mới cho pet của mình... vui lòng đọc kĩ tên web là "yeuthucung" chứ không phải "buonthucung" nhé :) trông bé nó yêu thế mà... mình đây còn phải tiết kiệm để nuôi một bé miu và bé cún ở nhà... sinh viên ở trọ cũng ăn chơi quá ha?
bạn chủ topic có thể nuôi e ý thì tốt quá, chứ để ẻm rơi vào tay bọn buôn mèo thì thật không ổn :(
mong rằng YTC mình sẽ dọn bớt đc mấy bạn "buonthucung" :)

Status
Không mở trả lời sau này.