• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cả nhà vô cho nhau biết mặt phát nào....^^ Mai kia có cơ hội off còn dễ...há há

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
:co_y_tuong_xau: :co_y_tuong_xau: show hàng ngay từ đầu trang mà chị :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: phải là thứ sinh mới đúng :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

Bé Thủy nhé...cẩn thận anh gặp trên đường đời đó nha...em cũng biết đời nó hay luẩn quẩn mà...èm hem...coi chừng anh đó...ka ka ka :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Bé Thủy nhé...cẩn thận anh gặp trên đường đời đó nha...em cũng biết đời nó hay luẩn quẩn mà...èm hem...coi chừng anh đó...ka ka ka :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Bé Thuỷ coi chừng anh sukure đó, coi chừng dùm anh đó kẻo anh đó bị... ng khác lấy mất đó!

lethuy246

T.Viên Năng Động
Bé Thủy nhé...cẩn thận anh gặp trên đường đời đó nha...em cũng biết đời nó hay luẩn quẩn mà...èm hem...coi chừng anh đó...ka ka ka :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

:th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :keke_hehe: anh yên tâm, đời nó không phụ bạc em thế đâu :Onion35: :Onion35: :Onion35:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: anh yên tâm, đời nó không phụ bạc em thế đâu :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :keke_hehe:

Em cứ ngồi mà ước nhé...Đời công bằng lắm đó em...ka ka ka

lethuy246

T.Viên Năng Động
Em cứ ngồi mà ước nhé...Đời công bằng lắm đó em...ka ka ka

:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: không sao đâu anh. em chả ước j đâu nhùn mà số em hên lắm :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Đố mọi người biết ai là chị Quyên nè: ^_^

E

emnammeo

Guest
hix. em chả biết bắt đầu từ đâu cả. thấy mọi người rôm rả quá mà hem biết nói gì.
hai chị trong ảnh đều trẻ và hơi giống nhau. cho nên em nghĩ chị Quyên là ai cũng được. :keke_hehe:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
hix. em chả biết bắt đầu từ đâu cả. thấy mọi người rôm rả quá mà hem biết nói gì.
hai chị trong ảnh đều trẻ và hơi giống nhau. cho nên em nghĩ chị Quyên là ai cũng được. :keke_hehe:

Nghĩ kiểu này khôn quá hà! :keke_hehe:

lethuy246

T.Viên Năng Động
chi quyên tóc dài :keke_hehe: :keke_hehe: :die_die: vì chị không thích để tóc kiểu :die_die: :die_die:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
chi quyên tóc dài :die_die: :die_die: :143163ljogging: vì chị không thích để tóc kiểu :143163ljogging: :143163ljogging:

:em xin_em xin: :em xin_em xin: :em xin_em xin: :keke_hehe: :keke_hehe: :die_die:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Thế thì ai cũng đoán ra hết rùi! ^_^

bengvip

0913340652
Chị Quyên là tóc đen phải không? :why:

chị quyên chỉ cần trả lời là bạn chuột lang đoán sai hay đúng là biết chị quyên là ai ngay! :hahaha: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Chị Quyên là tóc đen phải không? :why:

Ui chuột lang, chị rất vui khi em quay trở lại diễn đàn, dạo này em busy lắm đúng ko ? Cuối cấp rồi, cố lên nhé!
chị quyên chỉ cần trả lời là bạn chuột lang đoán sai hay đúng là biết chị quyên là ai ngay! :hahaha: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

Đúng! :hahaha: :why: :th_haha_hammer:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
hế hế. chị Quyên xinh ghê.

Cái đó hình lâu rùi, bây giờ chị Quyên già! :th_haha_hammer:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
chị Quyên nói nghe đau thương thế. :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: