• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cả nhà vô cho nhau biết mặt phát nào....^^ Mai kia có cơ hội off còn dễ...há há

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
xấu đừng chê em nha. ma tôt nhất là đừng khen đểu :th_haha_hammer:

ý gì đây..nói thế thì biết nói ra sao...hay tốt nhất là no commemt....hê hê :th_haha_hammer: :33: :Onion33:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Sao đã nói ngay từ đầu mà mọi người vào xem mà không làm đúng quy định vậy???...Phải post ảnh cho mọi người biết chứ!....hix hix

Q già rùi, pót ảnh ngta chạy khỏi YTC này đó, tội nghiệp anh Pate mầt nhìu time mới kiếm đc nhiu đó ng view diễn đàn này ! :th_haha_hammer:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
hahaha pate bây giờ chuẩn bị đi dưỡng già rồi,:th_haha_hammer::143163ljogging::th_haha_hammer:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
hahaha pate bây giờ chuẩn bị đi dưỡng già rồi,:th_haha_hammer::143163ljogging::33:

:th_haha_hammer:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator

làm thế nao bây giờ mọi ng ơi:ngoi_xom::th_haha_hammer::Onion08::33::lac_dau::Onion08::go_mo::Onion33::bravo:

lethuy246

T.Viên Năng Động
làm thế nao bây giờ mọi ng ơi:ngoi_xom::Onion33::Onion08::Onion08::lac_dau::juuuu::go_mo::le_luoi::bravo:

:th_haha_hammer: :th_haha_hammer:
he he con gai noi co la k :33:

lethuy246

T.Viên Năng Động
ý gì đây..nói thế thì biết nói ra sao...hay tốt nhất là no commemt....hê hê :Onion33: :Onion08: :le_luoi:

:th_haha_hammer: :th_haha_hammer: hehe no comment là hiểu r :juuuu: :go_mo: cám ơn cám ơn :33:

lethuy246

T.Viên Năng Động
:th_haha_hammer: :th_haha_hammer: anh pate bị đem quết lên bánh mì r. mất chất r :33:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator

Xinh lắm nha, nhưng mặt em nhìn sắc quá, nếu hiền như mèo nữa thì tuyệt :Onion33:

:th_haha_hammer: :33: anh pate bị đem quết lên bánh mì r. mất chất r :Onion08:

lethuy246

T.Viên Năng Động
:th_haha_hammer: :th_haha_hammer: anh pate thật khủng khiếp mắt mèo trông còn ghê hơn cả mắt em. em muốn hiền cung k hiền đc :33: :Onion33:

lethuy246

T.Viên Năng Động
Xinh lắm nha, nhưng mặt em nhìn sắc quá, nếu hiền như mèo nữa thì tuyệt :th_haha_hammer:

:Onion33: mặc quần áo vào đi a. người ta cười chết :th_haha_hammer: :33:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
hơi danh dá tí thôi mà,:lau_mo_hoi:chắc ko đến nỗi nào:keke_hehe:

Sukure

Staff member
Administrator
hơi danh dá tí thôi mà,:lau_mo_hoi:chắc ko đến nỗi nào:keke_hehe:

Con gái đanh đanh chút nó mới thú vị...hê hê... :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :33:

lethuy246

T.Viên Năng Động
Con gái đanh đanh chút nó mới thú vị...hê hê... :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :33:

:Onion33: con trai nghĩ con gái đanh đá thú vị cũng rất thú vị :Onion08:

Sukure

Staff member
Administrator
:Onion33: con trai nghĩ con gái đanh đá thú vị cũng rất thú vị :Onion08:

èo èo...sao mà lại nói thế đc....làm gì có chuyện đó vì ai gặp cũng nói k thú vị he he :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :33:

thinh vn

Deep Inside
èo èo...sao mà lại nói thế đc....làm gì có chuyện đó vì ai gặp cũng nói k thú vị he he :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :33:

Nhưng nghĩ lại cũng rất thú vị

lethuy246

T.Viên Năng Động

:Onion33: :Onion08: người ta chê mình vì ng ta ghen tị vs mình mà :le_luoi: :juuuu:

Sukure

Staff member
Administrator
:th_haha_hammer: :th_haha_hammer: người ta chê mình vì ng ta ghen tị vs mình mà :le_luoi: :juuuu:

Lại còn thế này nữa chứ...nói thế thì pó tay.com rồi em^^ :33: :Onion33: :Onion08:

lethuy246

T.Viên Năng Động
Lại còn thế này nữa chứ...nói thế thì pó tay.com rồi em^^ :bravo: :die_die: :die_die:

nhìn ảnh anh trông thư sinh quá, thế anh đã có nhiều chiến tích chưa :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027: cứ anh nào nhìn thư sinh là y như rằng ..... :Onion21: :Onion12: :Onion12:

Sukure

Staff member
Administrator
nhìn ảnh anh trông thư sinh quá, thế anh đã có nhiều chiến tích chưa :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027: cứ anh nào nhìn thư sinh là y như rằng ..... :Onion21: :Onion12: :Onion12:

ý ý...bé Thủy nói thế là sao?....chiến tích ở đây là gì...mà cái cụm từ y như rằng rồi chấm chấm có vẻ mang nghĩa tiêu cực quá....hix hix... :bravo: :die_die: :die_die: