• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cả nhà vô cho nhau biết mặt phát nào....^^ Mai kia có cơ hội off còn dễ...há há

anhvan

T.Viên Năng Động
Chị đi làm đến 11h30 mới về, ko xem đc rùi! Ở chỗ làm ko có tivi, chỉ có máy tính thui! Cũng chúc cho tuyển Vn chiến thắng!

HU HU HU HU!!! VN THUA ROI!!!! THUA TRÊN SÂN KHACH ...HUHUHU
LƯỢT VỀ TRÊN CHAO LUA MỸ ĐÌNH phai ăn 3-0 hoac 4-1 trở lên mới vào chung kết dc....
huhuhuhu dau lòng quá...!!! ban đầu là hồi hợp chờ đợi, phấn khích và lân lân trong lòng chờ đợi dc ăn mừng bàn thắng...
nhưng roài tuyệt vọng ,tức lắm...giận lắm....như mún khóc...cố nén lại.... tim như ngừng đập, mình cung không nhớ là mình đã nén thỡ bao lâu... chĩ nhớ là có cảm giác thỡ trỡ lại khi nghe tiếng thúc thích khóc cũa cô gái bên cạnh.....
và bàn thua thứ hai...tôi thật sự đã khóc...không thành lời...nhưng nc mắt đã nhõ giọt....những cánh tay siết chặt những loạn tóc...những đôi môi há hốc như chết đứng...không biết từ lúc nào mọi người choàng lấy vai nhau...khóc như trẽ con...nam cung như nữ...không phân biệt tuôi tac...giai cấp....
đến giờ vẫn còn bùn...huhu k mun noi j nua....nhưng tôi vẫn yêu DTVN , tuy 2 dòng máu...nhưng tôi van yêu vn...BÙN.....HUHUHUHUHU......

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
đến giờ vẫn còn bùn...huhu k mun noi j nua....nhưng tôi vẫn yêu DTVN , tuy 2 dòng máu...nhưng tôi van yêu vn...BÙN.....HUHUHUHUHU......

Tuy hai dòng maú? Tò mò chút đc ko em ???
Chia bùn với TVN và tất cả những ai ngưỡng mộ TVN, cầu mong và hi vọng vào trận tới: lượt về!

bengvip

0913340652
HU HU HU HU!!! VN THUA ROI!!!! THUA TRÊN SÂN KHACH ...HUHUHU
LƯỢT VỀ TRÊN CHAO LUA MỸ ĐÌNH phai ăn 3-0 hoac 4-1 trở lên mới vào chung kết dc....
huhuhuhu dau lòng quá...!!! ban đầu là hồi hợp chờ đợi, phấn khích và lân lân trong lòng chờ đợi dc ăn mừng bàn thắng...
nhưng roài tuyệt vọng ,tức lắm...giận lắm....như mún khóc...cố nén lại.... tim như ngừng đập, mình cung không nhớ là mình đã nén thỡ bao lâu... chĩ nhớ là có cảm giác thỡ trỡ lại khi nghe tiếng thúc thích khóc cũa cô gái bên cạnh.....
và bàn thua thứ hai...tôi thật sự đã khóc...không thành lời...nhưng nc mắt đã nhõ giọt....những cánh tay siết chặt những loạn tóc...những đôi môi há hốc như chết đứng...không biết từ lúc nào mọi người choàng lấy vai nhau...khóc như trẽ con...nam cung như nữ...không phân biệt tuôi tac...giai cấp....

THẤT VỌNG 2 TIẾNG VIỆT NAM!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
THẤT VỌNG 2 TIẾNG VIỆT NAM!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chị cảm thấy họ đã cố gắng hết mình! Có lẽ do số trời em ah! Đừng thất vọng vì họ đã ko cho em những bàn thắng trông thấy!

anhvan

T.Viên Năng Động
Chị cảm thấy họ đã cố gắng hết mình! Có lẽ do số trời em ah! Đừng thất vọng vì họ đã ko cho em những bàn thắng trông thấy!

Đúng vậy tuy ức lắm..huhuhuhuhu cho khóc cái nưa thoi...huhuhuhuhuhuhu...oa...oa...oa...oa...!!!!!
Nhưng vì cũng từng là cầu thủ, nên hiễu và cãm thông...mình từng khóc như trẽ con sau 1 trận đấu mà mình đã đá hết mình nhưng kết quã không như mong mún....và cũng từng huênh hoang có chút chãng chãnh khi thắng trận....
Các cậu nếu yêu bóng đá và yêu VN hãy tin vào họ....mình mún nói với các bạn...nếu tin ai hãy tin tới cùng...họ đã mắc sai lầm,nhưng chúng ta sẽ lại là người mac sai lầm trầm trọng hơn nưa khi bõ rơi họ....
Họ đã làm tất cã...họ đã hết mình...các bạn cũng thấy mà...nhưng họ không dc may mắn...và sức ép với gần 90000con người đã làm họ mắc sai lầm...các bạn đừng vì niềm vui riêng cũa mình mà tự giối lòng mình...ruồn bõ họ...
Mình không tự nói là mình tốt, nhưng là cầu thũ cũng bùn lắm...lúc thắng thì khoe công nguoi nay chuyền người kia sút....đâu biết nếu không có những đồng đội làm tốt nhiệm vụ thì làm j có những pha bóng như vậy...lúc thua thì quay sang chĩ trích " thằng hậu vệ đó dỡ...gà...thũ môn chụp như chụp ếch.....có lúc họ tân bóc mình lên mây...có lúc họ đạp mình xuống vực thẫm...chắc chắn là các bạn chưa trãi qua cãm giác đó...mình thì trãi qua nhiều roi...trong một lần cố gắn vì đội nhà...mình bị lật so mi chân trụ...dau lắm..nhưng cố gắn...đá hết trận...thậm chí là đá thên hai trận cuối cùng...ra sân mang 1 chiếc giày size 6,5 một chiếc size 7 vì chân sưng...đễ rồi chĩ một giây sai lầm...mình bị họ chĩ trích....cho là vua phá đám...đá xong giãi chân mình đối diện với một thực tế...sụn chân trái cũa mình bị vỡ gia đình cấm không cho đá nữa...đùng một cái điễm thi xấu....tấ cã đã kêt thúc...mình tự nguyện rút lui khoi đội...giất mơ lên U19 tĩnh cũa mình đã khep lại...bùn nhưng cũng nhờ đó mình thấy mình lớn hơn và quý những gì mình đang có hơn...
Hãy tin vào các tuyễn thũ...hãy cho họ một cơ hội...

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Hãy tin vào các tuyễn thũ...hãy cho họ một cơ hội...

Ýe em, hãy cho họ một cơ hội!

anhvan

T.Viên Năng Động
Ýe em, hãy cho họ một cơ hội!

Em rat yeu DTVN, em tin vào họ....ai cung tung mat sai lầm...thậm chí là sai lầm liên tục...nhưng chúng ta không dc sai lầm nối tiếp vì những sai lầm cũa họ...chúng ta phai sáng suốt hơn họ chứ...hơn bao giờ hết bây giờ họ rất cần chúng ta....

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Em rat yeu DTVN, em tin vào họ....ai cung tung mat sai lầm...thậm chí là sai lầm liên tục...nhưng chúng ta không dc sai lầm nối tiếp vì những sai lầm cũa họ...chúng ta phai sáng suốt hơn họ chứ...hơn bao giờ hết bây giờ họ rất cần chúng ta....

Vì màu cờ sắc áo, vì dân tộc VN mình, hãy tiếp tục ủng hộ họ, tiếp lửa để họ có thể "chiến đấu" tốt hơn!

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
mặc dù rất hy vọng là việt nam vô địch nhưng nhìn vào thực tế thì hơi khó! :143163ljogging:

uhm...thấy khó đấy...tình hình này thì khó khăn chồng chất...nhưng vẫn hi vọng vượt qua để gặp indo cho tái ngộ ông Alfred Riedl... :em xin_em xin: :girl_in_love: :drinks: :drinks: :drinks: :drinks: :drinks: :bravo: :bravo:

anhvan

T.Viên Năng Động
trình độ chuyên môn cũa bóng đá việt nam dc các chuyên gia fifa cho là rất khá,nhưng họ thua ỡ ngoại hình và thễ lực....k hiễu sao món đá bật tường trung lộ theo kiễu arsenal đã từng dc h.calisto dùng đánh bại lối chơi khó chiệu cũa thai lan mùa trước lại không dc áp dụng vào trận gặp malaysia????? cho dù có thiếu nhiều trụ cột nhưng lứa cầu thũ bỗ sung từ U23 cũng từng rất thành công với lối đánh đó ỡ seagame tại sao lại k dc sữ cụng trong trường hơp này????? Tấn Trường cho dù có hay đến mấy đi nưa nhưng cũng không nên dùng trong trận lượt đi trên sân malaysia....rõ ràng là Tấn Trường gặp vấn đề tâm lý trong pha đốt lưới nhà....nên nhớ Tấn Trường từng mắc sai lầm trong trận chung kết seagame với malaysia đẫn tới việc mất chức vô địch....chắc chắc ít nhiều gì khi ra sân trong các trận đối đầu với malaysia Tấn Trường cũng phãi có vấn đề tâm lý...cũng không thễ trách Tấn Trường trong pha đốt lưới nhà dẫn tới vỡ trận 2-0.......chĩ tiếc là H.calisto đã mắc sai lầm dc coi là cơ bãn ông là một chuyên gia về tâm lý...nhưng chắc chắc 1 điều là ôg cũng sẽ phãi suýt sao với cái lỗi tâm lý cơ bãn cũa mình .....hy vọng ông sẽ gi nhận sai lầm này vào sỗ tay về sự nghiệp cũa mình....

lethuy246

T.Viên Năng Động
:th_haha_hammer: :thanmen: anh phân tích quá hay, sao anh biết chi tiết thế, thấy vn ra sân có phần lép vế quá trời :icon027: :icon027:

anhvan

T.Viên Năng Động
:th_haha_hammer: :thanmen: anh phân tích quá hay, sao anh biết chi tiết thế, thấy vn ra sân có phần lép vế quá trời :icon027: :icon027:

choài!!! vậy là ngắn oy đó...còn nhiều cái cần nói nưa nhưng không mún nói nhiều ý thoi....nến các bạn mún thì mình sỗ......ra lun hê hê hê .....

lethuy246

T.Viên Năng Động
bóng đá là vấn đề nhạy cảm, anh không nên nói quá nhiều, chả may ở đây có fan quá khích của cầu thủ nào đó thì đi :th_haha_hammer: :thanmen: :icon027: