• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cún nhật nhỏ 3 hôm tiêm phòng được chưa ?

thuyngo

Mọi ng ơi tư vấn giúp mình vs, mình nuôi 1 e nhật nhưng mà mới ốm dậy được tầm 3 hum, bjo nó khỏe hẳn oy, h mình đưa đi tiêm fòng đc chưa, vì mình sợ sức khỏe của Bob chưa hồi phục hẳn, tiêm sẽ ảnh hưởng. Mong mọi ng cho ý kiến tư vấn giúp mình với, thanks mọi người nhiều nhé ! :le_luoi:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Theo mình thì bạn hãy để thêm ít ngày nữa cho chú ấy khỏe hẳn đã,chú ý bồi dưỡng thêm cho chú để chú nhanh bình phục hoàn toàn nhé

thuyngo

Cho mình hỏi thêm là cún nhật thì ăn những thức ăn gì mà ko bị đau bụng, mình chỉ sợ cho ăn nhiều thứ oy cún lại bị đau bụng, đi tiêu chảy lại thì sợ lắm, giúp mình vs nhé, thanks bạn nhiều nhé :keke_hehe:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Àh có 2 loại thực phẩm đó bạn ... loại khô và loại ướt ... Loại khô là các thực phẫm hạt viên nhỏ , cũng dễ ăn bạn ạ , các loại chó thừong ăn loại này , Còn loại thực phẫm ứot thì dạng như thịt bò ứot dành cho chó nè , loại đóng hộp á bạn . loại này hơi đắt nên nhưng dễ ăn , ngon miệng .hihi ... các chỗ bác sỹ thú y có bán đó bạn , hay trong siu thị lớn . Chó nhật thì kén ăn zí khó nuôi lắm , mình cũng chưa chắc về loại chó nỳ về mình chưa nưôi ... Good luck nha