• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Có nên thông tuyến lệ cho phốc sóc ở Gaia

Minh63

Member
Chào các bạn

Mình mới nuôi phốc sóc được 5 tháng tuổi, hiện nay Bin nhà mình bị viêm( có nơi gọi là tắc) tuyến lệ. Làm cho nước mắt cún chảy nhiều, và quan trọng nhất là viền quanh mắt bị vệt đen nhìn rất bẩn. Mình đã thử nhỏ nước muối và rửa mắt cho cún nhưng vẫn không đỡ

Mình có đi vài trung tâm thú y hỏi thì bác sĩ ở đó bảo là bệnh này ở Việt Nam chưa chữa được cho vật nuôi. Tuy nhiên hôm trước mình có gọi điện tới Gaia hỏi thì bác sĩ ở đó quả quyết là họ vẫn thường xuyên thông tuyến lệ cho những chú cún bị bệnh giống như Bin nhà mình. Tuy vậy đọc một số hồi âm của một số bạn đã từng cho cún tới Gaia chữa bệnh thì mình cũng chưa thật yên tâm. Vì vậy mình muốn post bài lên đây để xin ý kiến và chỉ giáo của những bạn có kinh nghiệm về bệnh này ở cún cũng như cho mình lời khuyên về việc lựa chọn dịch vụ thông tuyến lệ cho cún ở Gaia

Mình gửi kèm ảnh để các bạn nhìn rõ bệnh ở mắt của Bin nhà mình

Mình xin chân thành cảm ơn

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Dễ thương quá panda chụt chụt.bị vậy kệ bé bạn ơi. Nói thì ai cũng hay làm rồi chết đổ thừa chó yếu,vv...

Mel

YTC Developer
mình thấy Gaia cũng khá có uy tín, giá cả hơi đắt đỏ nhưng khâu dịch vụ có vẻ ổn. Từ lúc up bài này đến h cũng lâu rồi, k biết e cún nhà b như thế nào rồi ?