• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

có ai bị như mình không nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.

lovemeo

Banned
chào tất cả mọi người trong diễn đàn ,mình xin kể chuyện mua mèo của mình ,mình thấy topic của BôngBôngBông đăng bán mèo 34 cái trưởng thành ,qua điện thoại trao đổi thống nhất giá cả xong thì nó bảo xuống đón mèo luôn đi nếu không 12h nó síp vào nam ,và lúc đó là 10h ,mình vội vàng phóng xe xuống nhà nó hết 50phút (vì mình ở đông ngạc từ liêm) đến đầu ngõ 92 trần khát chân ,gọi điện cho nó nó bảo chờ em ra đón ,mình chờ 20phút không thấy ,gọi điện nó không nghe nữa ,mình vừa mệt vừa tức vào quán nước uông hết 3 cốc trà đá vừa gọi vừa nhắn tin cho nó nhưng 20phút nữa cũng không trả lời ,vì quá bức súc mình đã nhắn tin mắng mỏ nó cho bõ tức và đành phải về không

Nói thì phải nói rõ ngày tháng nhé.đính chính lại ko hề có chuyện này xảy ra.chắc chắn có nhầm lẫn.nhà tôi dạo này chỉ toàn mèo nga.và mèo aln lai.làm gì có con mèo 34 nào.có thể qua nhà nói chuyện hỏi bố mẹ tôi xem đúng ko nhé.thêm 1 điều nữa là nhà tôi ko phải ở ngõ 92 trần khát chân.tôi bán mèo mấy năm nay rồi.tôi là người bán mèo nên muốn mèo của mình bán đc.tại sao tôi lại phải gọi bạn đến và để bạn về không.mình chỉ ship vào nam qua 1 chú làm ở ga hn.bạn nói rõ ngày mà bạn nói đi và mình cho bạn số của chú đó để bạn gọi hỏi xem cái ngày đó chú ý có nhận ship mèo của mình vào nam ko.vì chú ý có sổ ghi chép tất cả các chuyến đi nhé.đừng ném gạch dìm hàng nhau như thế.vừa thấy tôi lên mod trong ngày hnay là đi nói xấu là sao.admin xem xét hộ nhé

Sao không thấy bạn kia nói lại nhỉ.đợi mãi hjx.vừa đc lên làm mod chưa đc 1 ngaỳ mà đã bị ăn gạch xong mất chức rồi.admin chưa hiểu rõ mọi chuyện mà đã remove rồi hjx

meo_ngo

T.Viên Năng Động
BôngBôngBông said:
Sao không thấy bạn kia nói lại nhỉ.đợi mãi hjx.vừa đc lên làm mod chưa đc 1 ngaỳ mà đã bị ăn gạch xong mất chức rồi.admin chưa hiểu rõ mọi chuyện mà đã remove rồi hjx
Theo mình biết là khi bị dính phốt thì dù là mod mới hay lâu năm thì cũng bị rớt chức ^^ đợi bh mọi chuyện rõ ràng thì admin sẽ xem xét lại bạn ạ

lovemeo

Banned
sao nhanh quên thế hả ,ngày tháng thì đúng là tôi không nhớ vì cũng khoảng hơn 1 tháng rồi và tôi thì mới tham gia diễn đàn cũng ít on lên bây giờ biết có mục này mới vào viết bài vì vẫn rất bức súc còn về số nhà thì qua trao đổi điện thoại bạn bảo tôi đến ngõ 92 hay ngõ 82 gì đấy mình cũng không nhớ rõ nếu cần ngày mai tôi đi qua dọc đúng số ngõ nhà bạn đượ ngay ,còn về bé mèo bạn đăng bán là mèo 34 cái trưởng thành màu vàng có cả ảnh chụp ,lúc tôi gọi điện bạn nói giá 1tr8 và bảo tôi đến bắt ngay nếu không 12h trưa gửi đi sài gòn và lúc là gần 10h ,bạn đoc rõ địa chỉ để tôi xuống đợi ở đầu ngõ và gọi điện bạn ra đón(ngõ 92 hoăc 82) khi tôi gọi bạn nói vang chờ em 1 chút em ra đón và tôi đã chờ 20ph mới gọi lại thêm 20ph nữa tôi gọi cho bạn 2 máy số máy mà bạn không thèm nghe ,vì quá bức súc lên tôi đã nhắn chửi bạn ,nhà tôi ở đông ngạc cách nhà bạn khoảng 17,18 km mà bạn cho tôi leo cây như vậy ,rồi bây giờ không giám thừa nhận ,không giám đối diện với sự thật như vậy là sao bạn ?

lovemeo said:
sao nhanh quên thế hả ,ngày tháng thì đúng là tôi không nhớ vì cũng khoảng hơn 1 tháng rồi và tôi thì mới tham gia diễn đàn cũng ít on lên bây giờ biết có mục này mới vào viết bài vì vẫn rất bức súc còn về số nhà thì qua trao đổi điện thoại bạn bảo tôi đến ngõ 92 hay ngõ 82 gì đấy mình cũng không nhớ rõ nếu cần ngày mai tôi đi qua dọc đúng số ngõ nhà bạn đượ ngay ,còn về bé mèo bạn đăng bán là mèo 34 cái trưởng thành màu vàng có cả ảnh chụp ,lúc tôi gọi điện bạn nói giá 1tr8 và bảo tôi đến bắt ngay nếu không 12h trưa gửi đi sài gòn và lúc là gần 10h ,bạn đoc rõ địa chỉ để tôi xuống đợi ở đầu ngõ và gọi điện bạn ra đón(ngõ 92 hoăc 82) khi tôi gọi bạn nói vang chờ em 1 chút em ra đón và tôi đã chờ 20ph mới gọi lại thêm 20ph nữa tôi gọi cho bạn 2 máy số máy mà bạn không thèm nghe ,vì quá bức súc lên tôi đã nhắn chửi bạn ,nhà tôi ở đông ngạc cách nhà bạn khoảng 17,18 km mà bạn cho tôi leo cây như vậy ,rồi bây giờ không giám thừa nhận ,không giám đối diện với sự thật như vậy là sao bạn ?
Tôi là người muốn bán đc mèo thì xin hỏi tại sao tôi phải làm như thế.nhà tôi chả phải 92 hay 82 gì cả

lovemeo

Banned
và đây mình đã cố tìm được bài viết này ,bạn lên xin lỗi tôi một câu còn hơn là cãi chày bửa không hay đâu,tôi cũng vì bức súc thôi ,bạn thử đổi địa vị của tôi xem cảm giác của bạn thế nào ,mời bạn và mọi người vào linh dưới mà xem bài viết trả lời của tôi với topic bán mèo 34 xinh xinh của bạn http://www.yeuthucung.com/topic/82344-hn-ban-meo-34-xinh-xinh/

hn - bán mèo 34 xinh xinh
Viết ngày: 27 October 2013 - 09:26 AM
Bé 34 giới tính cái 7 tháng tuổi.màu vàng.lông dài xù.mặt tròn xoe.sức khỏe hoàn toàn tốt.khỏe mạnh.ko có bệnh tật gì cả.mình bảo hành cho các bạn hì.bé sắp tới tuổi sinh sản nên bạn nào mua về chăm sóc bé tốt chuẩn bị 1 thời gian đi lấy giống hihi
3 bé mèo nhà minh đẻ cùng 1 đợt lên ko chăm cho bé đc.muốn tìm 1 người chủ mới tốt bụng cho bé

Bé rất béo,bụ bẫm
Nhìn bé ở ngoài to và xinh hơn nhiều,các bạn đến xem là thích luôn ^^ nhìn bé ai cũng muốn ôm ^^

Giá : 1tr8 có fix nhiệt tình cho ace yêu quý miu miu ^^

Sdt : 0974854492
Mình có ship

nhà tôi ko có bé nào như này nhé
nhà tôi mà có mèo tôi muốn bán chứ tôi lừa bạn đến cho bạn leo cây để làm cái gì
tôi thừ hơi thừa tiền tin nhắn để trêu bạn à
tôi ko rảnh

và tôi cũng nói luôn tôi ko quen biết gì bạn
tôi ko muốn cãi nhau gì vs bạn

còn vì lý do gì bạn làm như thế tôi cũng ko thèm quan tâm

nhưng tôi chuc mừng bạn vì bạn đã đạt được cái mục đích của bạn

quá trẻ con =)) bye nhé

lovemeo

Banned
#8 lovemeo

YTC Lover
  • YTC Lover
  • Ngày vào:01-October 13

Viết ngày: 27 October 2013 - 03:39 PM

ib giá cho mình với

#9 BôngBôngBông

Gold Member
  • T.Viên Năng Động
  • Ngày vào:19-August 12

Viết ngày: 27 October 2013 - 03:45 PM

lovemeo, on 27 Oct 2013 - 10:39 PM, said:
lovemeo said:
ib giá cho mình với
đã inbox cho bạn

lovemeo said:
#8 lovemeo

YTC Lover
  • YTC Lover
  • Ngày vào:01-October 13

Viết ngày: 27 October 2013 - 03:39 PM

ib giá cho mình với

#9 BôngBôngBông

Gold Member
  • T.Viên Năng Động
  • Ngày vào:19-August 12

Viết ngày: 27 October 2013 - 03:45 PM

lovemeo, on 27 Oct 2013 - 10:39 PM, said:
đã inbox cho bạn

lovemeo

Banned
và trên đây tôi vừa copi bài viết của tôi và của bông để mọi người biết ,tôi không hề vu khống ai cả ,bây giờ nó nói là trò trẻ con vậy mọi người nghĩ xem có phải nó cho diễn đàn này là trò trẻ con ,tôi năm nay đã 45t và đoán nó chỉ ngoài 20 vậy đó

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
BôngBôngBông said:
tự nhiên vơ cả nắm diễn đàn này là trò trẻ con kìa.tao nói mày là trò trẻ con đấy.sao ko
mày gọi ai là nó.ko tôn trọng người khác thì đừng trách nhé ^^
tao đã nói ko có chuyện đó rồi mày bắt tao phải nhận à
tao mà làm chuyện đấy thì tao nhận chứ tao sợ cái ... gì
bực mình ...
BôngBôngBông ăn nói cẩn thận, đây là topic có thể vào tranh luận để rõ đúng sai. BQT đã có quan điểm luôn bảo vệ quyền lợi của người mua hàng trên YTC, nếu thành viên nào buôn gian bán lận sẽ bị ban nick vĩnh viễn không cho phép hoạt động tại diễn đàn nữa.

Pate said:
BôngBôngBông ăn nói cẩn thận, đây là topic có thể vào tranh luận để rõ đúng sai. BQT đã có quan điểm luôn bảo vệ quyền lợi của người mua hàng trên YTC, nếu thành viên nào buôn gian bán lận sẽ bị ban nick vĩnh viễn không cho phép hoạt động tại diễn đàn nữa.
ad đọc kỹ bài viết nhé.ko có ai ở đây buôn gian bán lận nhé
ai tôn trọng tử tế với mình thì mình tôn trọng tử tế lại thôi ^^

lovemeo

Banned
BôngBôngBông said:
nhà tôi mà có mèo tôi muốn bán chứ tôi lừa bạn đến cho bạn leo cây để làm cái gì
tôi ko rảnh

quá trẻ con =)) bye nhé
vâng đến bây giờ thì mọi người chắc đã hiểu phần nào về bông và câu chuyện này ,như tôi đã viết ở trên chỉ cần một lời xin lỗi hoặc một lời giải thích mà thôi ,tôi không hề có mục đích gì khác và cũng không muốn làm to chuyện ,nhưng đến giờ phút này bông vẫn nói là không có con mèo ấy cho dù tôi đã copi bài viết (bán mèo 34 xinh xinh ) của bông ,đúng là bó tay (hết thuốc chữa)

lovemeo said:
vâng đến bây giờ thì mọi người chắc đã hiểu phần nào về bông và câu chuyện này ,như tôi đã viết ở trên chỉ cần một lời xin lỗi hoặc một lời giải thích mà thôi ,tôi hề có mục đích gì khác và cũng không muốn làm to chuyện ,nhưng đến giờ phút này bông vẫn nói là không có con mèo ấy cho dù tôi đã copi bài viết (bán mèo 34 xinh xinh ) của bông ,đúng là bó tay (hết thuốc chữa)
Ttoi đã nói là khong nên đừng ép tôi.
Mọi ngươì ở dễn đàn này những ai đã từng tiếp xúc vs tôi và những ai đã từng mua mèo nhà tôi chắc chắn biết tôi là người như thế nào hì
Thank bạn đã pr
Tôi nói 1 lần cuối tôi chả việc gì phải lừa bạn như thế.thế nhé bye

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Topic này là của bạn

http://www.yeuthucung.com/topic/82344-hn-ban-meo-34-xinh-xinh/

Mà sao khi lovemeo copy cho bạn xem thì bạn lại nói là nhà bạn ko có mèo này nhỉ, ko có thì sao bạn lại đăng bán. Bạn giải thích rõ ràng trong 24h nữa nhé, nếu ko thì phần thiệt thòi sẽ thuộc về bạn.

BôngBôngBông said:
tôi ko rảnh

quá trẻ con =)) bye nhé
P/s: Qua cách nói chuyện của bạn thì tôi quyết định remove chức danh Mod của bạn vĩnh viễn.

BôngBôngBông said:
tự nhiên vơ cả nắm diễn đàn này là trò trẻ con kìa.tao nói mày là trò trẻ con đấy.sao ko
mày gọi ai là nó.ko tôn trọng người khác thì đừng trách nhé ^^
tao đã nói ko có chuyện đó rồi mày bắt tao phải nhận à
tao mà làm chuyện đấy thì tao nhận chứ tao sợ cái ... gì
bực mình ...

lovemeo

Banned
vâng thưa bạn bông tôi chẳng ép uổng gì bạn tôi cũng không còn lời nào để nói với bạn nữa mọi việc để mọi người trong diễn đàn tự đánh giá

Yêu Thú Cưng said:
Topic này là của bạn

http://www.yeuthucung.com/topic/82344-hn-ban-meo-34-xinh-xinh/

Mà sao khi lovemeo copy cho bạn xem thì bạn lại nói là nhà bạn ko có mèo này nhỉ, ko có thì sao bạn lại đăng bán. Bạn giải thích rõ ràng trong 24h nữa nhé, nếu ko thì phần thiệt thòi sẽ thuộc về bạn.

P/s: Qua cách nói chuyện của bạn thì tôi quyết định remove chức danh Mod của bạn vĩnh viễn.
Người ta ko nói chuyện đangf hoàng vs tôi mà tôi phair đàng hoàng vs người ta à.tôi nói ko hề có chuyện tôi cho ông kia leo cây.còn ad muốn lamf gì thì lamf.quyền trong tay bạn.ok.tôi thừa tiền đt gọi nguwowifta đến à.nhaf tôi ko giauf :)

Status
Không mở trả lời sau này.