• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Còn cu WON BIN - mèo Nga (6 tháng tuổi) - mắt 2 màu này cả nhà ơi....

Status
Không mở trả lời sau này.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
chị ơi của em đó.em muốn ship ra Hạ Long đây

Em ơi HÊ NA có bạn đặt rồi em, 3 hôm nữa chị chuyển vào sài gòn cho bạn ấy rồi,em xem các bé còn lại có ưng bé nào không thì chị ship cho em!

kissyou

YTC Developer
Em ơi HÊ NA có bạn đặt rồi em, 3 hôm nữa chị chuyển vào sài gòn cho bạn ấy rồi,em xem các bé còn lại có ưng bé nào không thì chị ship cho em!

em thíc Hê na từ lần trc chị post bán bé r nhưng sợ chị ko ship nên em không mua nữa.chán quá

Mylovelybell

Thành viên uy tín
em thíc Hê na từ lần trc chị post bán bé r nhưng sợ chị ko ship nên em không mua nữa.chán quá

đúng rồi em,tại lần trước chị chưa quen người vận chuyển nên không tin tưởng các dịch vụ vận chuyển hiện nay lắm,chẳng may con em nhà mình có bị làm sao khi vận chuyển thì họ cũng chẳng chịu trách nhiệm nên chị sợ lắm....nhưng bây giờ chị có người quen vận chuyển bằng oto rất cẩn thận,người quen nên chăm sóc tận tình hơn,chị mới yên tâm ship ấy em ạ....

kissyou

YTC Developer
đúng rồi em,tại lần trước chị chưa quen người vận chuyển nên không tin tưởng các dịch vụ vận chuyển hiện nay lắm,chẳng may con em nhà mình có bị làm sao khi vận chuyển thì họ cũng chẳng chịu trách nhiệm nên chị sợ lắm....nhưng bây giờ chị có người quen vận chuyển bằng oto rất cẩn thận,người quen nên chăm sóc tận tình hơn,chị mới yên tâm ship ấy em ạ....

dạ.chán quá.biết vậy em gọi chị từ đêm qua cho đỡ tiếc :lac_dau: :Onion48:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
up phụ bạn nè,đã từng mua 1 bé mèo đực đang sống rất tốt

à,chủ của bé khoang bò sữa nhà mình đúng không,sau lần đó,chẳng thấy bạn nhắn tin thông báo tình hình gì về bé gì cả, thằng bé vẫn khỏe hả bạn ..... :hmmm:

xinhxinh

YTC Developer
C à... Hôm nào gửi Hn vào cho em. C gửi kèm 1 túi whiscat vào cho em biết mẫu Hn hay ăn nhé. Vì em sợ có nhiều loại. E mua nhầm về Hn ăn lại đau bụng ý

Mylovelybell

Thành viên uy tín
C à... Hôm nào gửi Hn vào cho em. C gửi kèm 1 túi whiscat vào cho em biết mẫu Hn hay ăn nhé. Vì em sợ có nhiều loại. E mua nhầm về Hn ăn lại đau bụng ý

Có mà...mẹ cháu cứ yên tâm...khi nào gửi HÊ NA vào,chị sẽ chuẩn bị thức ăn dọc đường cho cháu,cả túi whiscat của cháu nữa,váy,nơ và bát ăn của cháu nữa mà...hành trang của cháu về nhà mới cho hay ăn chóng nhớn....^^

xinhxinh

YTC Developer
Có mà...mẹ cháu cứ yên tâm...khi nào gửi HÊ NA vào,chị sẽ chuẩn bị thức ăn dọc đường cho cháu,cả túi whiscat của cháu nữa,váy,nơ và bát ăn của cháu nữa mà...hành trang của cháu về nhà mới cho hay ăn chóng nhớn....^^

Vâng. Cảm ơn chị nhé. ^^ E đang mong gặp Hê na từng ngày đây c.

snowwhite99152

o0o L0v3 CAt o0o
Nhìn bom xinh wa chi ơi. e mog đc đón 2 bé về wá. chị post thêm ảnh cho e xem chung vs nka. pama e bảo khi nào nhà sửa xong sẽ đi chơi 1 chuyến rùi đón các bé về lun. hi` :)

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Nhìn bom xinh wa chi ơi. e mog đc đón 2 bé về wá. chị post thêm ảnh cho e xem chung vs nka. pama e bảo khi nào nhà sửa xong sẽ đi chơi 1 chuyến rùi đón các bé về lun. hi` :)

Thêm 1 tấm nữa về a Bom đẹp zai nha............

View attachment 42412

Mylovelybell

Thành viên uy tín

CÁC CON EM NÀY SNOW WHITE.... HA HA ...NO COMMENT LUÔN ......... :157: :157: :157:

[sharedmedia=core:attachments:42617]
[sharedmedia=core:attachments:42618]
[sharedmedia=core:attachments:42620]

Bom đẹp rai :)) đầu tháng 9 hok ai đón bom ấy pm tớ yh subebong_tute199x
=)) ớ mún đón nhok sớm nhưng giờ đang chuyển nhà hok có time nữa nên chắc đầu thắng 9 mới có time rảnh để iêu chiều nhok dc
nhớ ná đầu tháng 9 chưa ai đón bom đẹp rai thì nhớ tớ :))

c ơi ship về nb đc k ạ..cko e nik yahoo của c đi.có j e sẽ liên lạc ạ :gongxi-1:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Bom đẹp rai :)) đầu tháng 9 hok ai đón bom ấy pm tớ yh subebong_tute199x
=)) ớ mún đón nhok sớm nhưng giờ đang chuyển nhà hok có time nữa nên chắc đầu thắng 9 mới có time rảnh để iêu chiều nhok dc
nhớ ná đầu tháng 9 chưa ai đón bom đẹp rai thì nhớ tớ :))

he he....Nếu mẹ cháu không đón hai đứa nữa thì nhất định t sẽ pm Suluvy...hì...

Mylovelybell

Thành viên uy tín
c ơi ship về nb đc k ạ..cko e nik yahoo của c đi.có j e sẽ liên lạc ạ :gongxi-1:

Nick Yahoo của chị là : nuhoang678 em nhé!...( nhưng chị đã hứa cho các cháu về với mẹ của các cháu rồi,nếu có gì thay đổi thì chị sẽ pm em nhớ)

Status
Không mở trả lời sau này.