• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

(Còn 4 bé) Scottish Fold blue classic tabby và lilac classic tabby

boo09

T.Viên Năng Động
em oi inbox cho chị mấy nhóc đực em nhé....chị đang không ở VN nên không alo cho em được...có gì inbox để chị rước 1 thằng về , xinh quá nhưng đang phân vân không biết chọn thằng nào....

zlent24

YTC Developer
Flywings said:
Một nùi la liệt nhìn cưng quá :)))
thanks bạn nha, tụi nó h` quậy banh nhà luôn, chơi chung với tụi mèo lớn nhà mình nên còn nhỏ mà tài lanh lắm :lac_dau:
MESS said:
Upppppp so cute
hihi, thanks bạn :03:

boo09 said:
em oi inbox cho chị mấy nhóc đực em nhé....chị đang không ở VN nên không alo cho em được...có gì inbox để chị rước 1 thằng về , xinh quá nhưng đang phân vân không biết chọn thằng nào....
Có gì nói c Oanh qua xem cũng đc c ơi, mấy th nhóc đẹp zai dễ thương lắm :03: :03:

boo09

T.Viên Năng Động
Hixhix c.Oanh không biết đi xe em ơi...mà nhà giờ còn có bố mẹ c với c.Oanh àh..thằng em của chị đi Nhật rùi...bởi thế nên nếu có bắt 1 bé nhà e chắc c phải nhờ bạn c quá...chứ nhà giờ chẳng còn ai :sadcorner:

zlent24

YTC Developer
boo09 said:
Hixhix c.Oanh không biết đi xe em ơi...mà nhà giờ còn có bố mẹ c với c.Oanh àh..thằng em của chị đi Nhật rùi...bởi thế nên nếu có bắt 1 bé nhà e chắc c phải nhờ bạn c quá...chứ nhà giờ chẳng còn ai :sadcorner:
vậy c cứ save ảnh cho c Oanh xem đi c, quyết định zậy đi :good_job:

zlent24

YTC Developer
lip_mc said:
up phụ bạn thằng bố chắc cũng thuộc hàng khủng đàn con mới đẹp như này :D
hihi, thanks bạn nha. :03: :03: rảnh thì ghé up bài zùm tụi nhỏ với :03: :03:

Cô chú thương con thì đón con về đi :Onion38: :Onion38: