• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Còn 3 pé Gấu lai nhật fix còn 700k cho ace nè !

vuthien

YTC Developer
Hiện nhà mình vừa có 1 đàn 4cái 1 đực chó gấu lai nhật , cực đẹp , lông bông bông xù lên như chó gấu vậy ak , các pé qóa lên nên fai đẻ mổ tại BS Sơn gò vấp và dc theo dỏi sk đầy đủ , vừa xỗ lãi hồi 1th , 2th là chích ngừa nhé !! Mình bảo đảm sk cho các pé nha !!! Gía các pé là 900k nhé (đẹp hơn mấy pé chó nhật thường nhju nhé các bác)
Chỉ còn lại 3 pé màu đen thôi nha các bạn !!!!!!
Pé đầu đàn nek : Cái màu vàng sáng trắng ( đã về vs bạn gái ở Phú Lâm , chúc pé ăn mau chống lớn nek )

Pé thứ 2 : cái đen trắng

Pé thứ ba : cái xám trắng

Pé thứ tư : đực đen trắng bự nhất đàn

Cập nhật hình mới nèk :

Xem chó tại f12/14a1 quách điêu vĩnh lộc a bình chánh
sdt 0993688043

vuthien

YTC Developer
hotdogx said:
đây là chó Gấu à bạn ? Hình bố mẹ đâu, sao nhìn nó chẳng ra còn gì vậy ?
chó cha là chó gấu đen bạn , mới 1th sao rõ dc !!! but bảo đảm đẹp hơn cho nhật lai bt bạn nhé , lông nó bông như chó gấu ak . hình cha mẹ mình sẽ úp sau

hotdogx

T.Viên Năng Động
vuthien said:
chó cha là chó gấu đen bạn , mới 1th sao rõ dc !!! but bảo đảm đẹp hơn cho nhật lai bt bạn nhé , lông nó bông như chó gấu ak . hình cha mẹ mình sẽ úp sau
Nói bạn đừng buồn chứ con này nó không giống bố tẹo nào rồi. Mình bán chó gấu nên mình biết mà, kể cả vài ngày tuổi nhìn cũng sẽ biết nó là chó gấu.

satan6661108

hix chó cái nhà bạn gen trội quá rồi! chó này 100% không giống chó gấu đc bạn ơi! có lẽ bạn nên đầu tư chó gấu cái về phối mới đc thui! đừng buồn nhé bạn :ngoi_xom:

vuthien

YTC Developer
hotdogx said:
Nói bạn đừng buồn chứ con này nó không giống bố tẹo nào rồi. Mình bán chó gấu nên mình biết mà, kể cả vài ngày tuổi nhìn cũng sẽ biết nó là chó gấu.
Hình như bạn k có mắt nhỉ ??? Minh nói gấu lai nhật mà có sao nói vậy thôi sao cứ fa nhau hoài nhĩ ??? mình có nói là gấu thuần đâu bạn ????/

vuthien

YTC Developer
satan6661108 said:
hix chó cái nhà bạn gen trội quá rồi! chó này 100% không giống chó gấu đc bạn ơi! có lẽ bạn nên đầu tư chó gấu cái về phối mới đc thui! đừng buồn nhé bạn :ngoi_xom:
Minh ghi rõ là gấu lai nhật nhé !! chả nói chó gấu thuần thì sao 100% giống chó gấu dc ????