• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

dxdcamel

Mr.Cat
ai có nhu cầu xem ảnh nấm không?hé hé đã vào đc fb! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

khà khà dc đó đc đó tống tiềnn Nấm đi khà khà :143163ljogging: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

dxdcamel

Mr.Cat
anh Văn chưa vote nhé
vote xong đề nghị xóa ngay cái list đi

ghét thế lão Pikachu nó vote tôi làm ô sin

yên tâm bên clb con trai đồng chung ý kiến lắm ko chỉ riêng pikachu đâu :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

anhvan

T.Viên Năng Động
nghĩ đến cảnh thi đh cũng ngại!nên tôi cố gắng học rồi cố thi liên thông!chứ không thi lại nữa!

Ấy ấy!!!! bác đừng lầm nhá'k....thi liên thông còn khó hơn rất nhiều ý...mình có ông anh cũng thi liên thông mà mãi cũng không đậu nên đành cầm bằng cd đi làm lun....

bengvip

0913340652
Ấy ấy!!!! bác đừng lầm nhá'k....thi liên thông còn khó hơn rất nhiều ý...mình có ông anh cũng thi liên thông mà mãi cũng không đậu nên đành cầm bằng cd đi làm lun....

hi` thì cũng đành vậy!

anhvan

T.Viên Năng Động
anh Văn chưa vote nhé
vote xong đề nghị xóa ngay cái list đi

ghét thế lão Pikachu nó vote tôi làm ô sin

Ối ai đời đưa ra phương án rồi bõ phiếu lun bao giờ mà kêu a bầu....!!!! a phãi tĩnh táo đễ còn giám sát cuộc bõ phiếu chứ ......mà khoi lo đi a đã nói rõ là cúi tháng 3 mới khóa sỗ mà....còn cho các thành viên mới và các thành viên chuẫn bị vào mà bầu nữa chứ.....k đọc kĩ thì xem lại cái trã lời cũa a ỡ mấy trang trước nhá....mà anh cũng có đề là cuộc bõ phiến này là tiêu điễm cũa tháng 3 mà....

anhvan

T.Viên Năng Động
sau 1 thời gian chém nhau gay gắt thì giờ lại im lìm ròi....phãi cố tìm thêm một scandan nào nữa mới dc....phãi làm thêm một vụ nữa đễ mọi người trong ytc điều phãi trầm trồ và há hốc nhìn clup CT kiêu hùng vững mạnh hàng ngày....

dxdcamel

Mr.Cat
Văn ơi từ từ đi làm quá thì cái clb con gái của chị Quyên dẹp tiệm sớm quá :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: dạo nì mình thấy bên đó im re rồy :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

anhvan

T.Viên Năng Động
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:vì là con trai cho nên phòng không được gọn gàng lắm anh em xem thông cảm!

thế thì mai a cũng up thêm vài bô chất chất đễ còn làm đề tài cho anh em chém nữa....hê hê hê :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: :143163ljogging: :em xin_em xin:
ah mà b(bengvip) này...a định làm một cái off nho nhõ...mà mọi người ỡ xa quá...mà lại ít thành viên nữa....nếu off dc thì chắc cũng chĩ có 6 đồng chí là có thễ off thoi....a hứa sẽ up hình cho các đồng chí phía bắc xem....

bengvip

0913340652
tổ chức off thì không thể!vì mỗi người 1 miền!thôi thì anh em CLB con trai cho nhau yahoo hôm nào rảnh chúng ta chat room yahoo nói chuyện bàn chuyện hệ sự!! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

anhvan

T.Viên Năng Động
tổ chức off thì không thể!vì mỗi người 1 miền!thôi thì anh em CLB con trai cho nhau yahoo hôm nào rảnh chúng ta chat room yahoo nói chuyện bàn chuyện hệ sự!! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

như vầy đi nhá'k...mình hẹn nhau một ngày và một thời gian chính xác đễ cùng nhau off, a sẽ chiệu trách nhiệm cho các đồng chí ỡ sg, còn b sẽ tỗ chức off hn, đúng thời gian chúng ta cùng off, rồi dùng dtdd nc với nhau vì chúng ta có mạng vnmb mà....5un nc đã lun....thống nhất vậy đi nhe...hình như hn chĩ có 2 đồng chí ah....hơi bùn nhưng không sao,các đồng chí phía nam sẽ liên tục alo cho các đồng chí phía bắc...khõi lo bùn ngũ nha'k.....

bengvip

0913340652
như vầy đi nhá'k...mình hẹn nhau một ngày và một thời gian chính xác đễ cùng nhau off, a sẽ chiệu trách nhiệm cho các đồng chí ỡ sg, còn b sẽ tỗ chức off hn, đúng thời gian chúng ta cùng off, rồi dùng dtdd nc với nhau vì chúng ta có mạng vnmb mà....5un nc đã lun....thống nhất vậy đi nhe...hình như hn chĩ có 2 đồng chí ah....hơi bùn nhưng không sao,các đồng chí phía nam sẽ liên tục alo cho các đồng chí phía bắc...khõi lo bùn ngũ nha'k.....

ok thôi!nhưng đa số mem trong CLB con trai toàn ở miền nam!

anhvan

T.Viên Năng Động
ok thôi!nhưng đa số mem trong CLB con trai toàn ở miền nam!

thế thì phãi trong cậy vào cái loa làng cũa cậu làm seo cho miền bắc gia nhập nhiều nhiều jo..... beng trỡ lại phãi hơn trước chứ.....phãi sữ dụng công nghệ lăng xê clup mình lên

dxdcamel

Mr.Cat
thế thì phãi trong cậy vào cái loa làng cũa cậu làm seo cho miền bắc gia nhập nhiều nhiều jo..... beng trỡ lại phãi hơn trước chứ.....phãi sữ dụng công nghệ lăng xê clup mình lên

2 ku này thức khuya gúm !! Ý của Văn hay đó , nhưng phải thống nhất 1 ngày cho các thành viên luôn chứ ko riêng ở clb con trai dc

anhvan

T.Viên Năng Động
2 ku này thức khuya gúm !! Ý của Văn hay đó , nhưng phải thống nhất 1 ngày cho các thành viên luôn chứ ko riêng ở clb con trai dc

Mình chĩ off trong clup thoi bạn ah!....chứ cã ytc thì mình kham hok nõi oy...hê hê hê mình sẽ suy nghĩ về vấn đề này và chắc cũng sẽ nhanh chóng có kết quã thoi....

anhvan

T.Viên Năng Động
Này nhé các đồng chí....
Chuyện là a định làm 1 cái off nho nhõ cho các đồng chí trong clup biết mặt nhau ý mà...dĩ nhiên sẽ chia ra 2 khu vực....bắc nam...khu vực bắc sẽ nghe theo chĩ đạo cũa bengvip...cã 2 khu vực sẽ off cùng một giờ và cùng một ngày....chúng ta sẽ bàn chuyện đại sự....và 2 miền sẽ liên lạc với nhau suốt cuộc off qua mạng vnmb chĩ 5un thoi....các bạn thấy sao???

Pikachu

T.Viên Năng Động
ôh chào cả nhà. Nấm nè, cậu bảo tớ là k làm chồng của cậu thì tớ đâu có chọn làm chồng => chọn làm osin là ý kiến tuyệt vời :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: :143163ljogging: . Xin lỗi các a e, e k đi off đc, dạo này học nhiều quá cộng thêm với ước xa xôi của e là thi vào Lê Hồng Phong hoặc Bùi Thị Xuân nên sẽ ít onl hơn :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: . Xin lỗi toàn thể các vị đại biểu :em xin_em xin: :keke_hehe: :em xin_em xin: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

anhvan

T.Viên Năng Động
em xin phát biểu ý kiến là em thấy cái kết quả nó xấu quá nên đề nghị anh Văn bỏ phần vote đi giúp. sẽ có cái này hay hơn. còn nếu anh ko bỏ thì em muốn và sẽ tự bỏ đi đấy.

hê hê tự ý sữa bài người khác thì sao ta?????....anh em trong clup mún xữ sao cung dc phãi hok????
thế thì nếu Nấm sữa thì xem như Nấm chấp nhận làm vợ cho cã nhóm ý nhé....hê hê hê vụ này zui ah nha