• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

dxdcamel

Mr.Cat
Bắt Nấm làm vợ cả clb thì ko đc vì lý do không thể chia đều cho các thành viên sẽ gây tranh chấp làm mất đoàn kết ( theo mình Văn cũng do bị gài vì máu " dê 75 " nên có thể Nấm là do thám bên clb con gái cử sang đây gây lũng cũng nội bộ giống Lybia đang bị ) đề nghị tất cả thành viên vote cho chân sai vặt hehe

bengvip

0913340652
tình hình theo thông tin cập nhật được thì hiện tại có 1 số hot girl yêu thú mới tham gia diễn đàn mình!CLB con gái mà dùng mấy hot girl này thì anh em khó mà thắng nổi!anh em CLB con trai cảnh giác nhé!cố gắng vượt qua cửa ải này!(theo như tôi thấy thì tôi sắp bị mấy hot girl thôi miên rồi! :143163ljogging: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: ) :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Pikachu! Cậu có muốn làm chồng tớ ko? Nếu ko muốn thì hãy vote tớ quản lí mau lên.

sax :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: , cái này khó à nha. Cứu e với, e sắp bị dính chưởng của Nấm oy`. Chiêu này khó đỡ quá. 1 bên là hot girl :em xin_em xin: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: , 1 bên là tình đồng chí :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: . Biết chọn bên nào bây h :143163ljogging: :em xin_em xin: :keke_hehe:

anhvan

T.Viên Năng Động
có tôi đây ông bạn!tôi update thêm 1 thành viên vào trang đầu hộ ông đó!

ah!ra thế!vây ma tui cứ ngi ngờ lung tum làm phiền đến cã a pate và Nấm nưa...hêhê sorry moi người hen!thiệt là ngại quá!

bengvip

0913340652
ah!ra thế!vây ma tui cứ ngi ngờ lung tum làm phiền đến cã a pate và Nấm nưa...hêhê sorry moi người hen!thiệt là ngại quá!

hi` hi`!thấy có 2 thành viên mới mà ông chưa up nên tôi up hộ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

bengvip

0913340652
e đang bay ở giữa 2 bên chọn cái nào bi h :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

chú em 2 bên tức là ở thể lưỡng tính hả? :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :th_haha_hammer:giới tính không xác định nên không biết chọn CLB trai hay gái à? :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

Pikachu

T.Viên Năng Động
k e nên nghe theo Nấm hay là theo các a đây. E sắp bị dính bị mỹ nhân kế oy` :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

anhvan

T.Viên Năng Động
Ấy ấy!mấy bác cứ mãi trách a mà k ngĩ lại nhĩ!?nếu k có chiêu bầu chọn mà phãi nói là mượn gió bẽ măng này thì mấy bác có chém gió gây gắc như vậy liên tục k?k có vụ này thì clup bây jờ có thễ im lìm chán ngắt ròi,a đề ra vụ này 1phần vì mún đưa clup chúng ta lúc nào cũng lên đầu bản,và làm cho ... Hêhê có nhìu mụch đích lắm!mà nói ra se mất hay,bengvip va pikachu mau học hỏi những cách tự tạo scandan này đễ còn chèo lái clup lun đứng top trong thời gian a chuan bi thi đh nưa chớ...thời jan tới chắc av sẽ ít onl cùng mọi người đc,mọi người thông cảm nha!

Pikachu

T.Viên Năng Động
Ấy ấy!mấy bác cứ mãi trách a mà k ngĩ lại nhĩ!?nếu k có chiêu bầu chọn mà phãi nói là mượn gió bẽ măng này thì mấy bác có chém gió gây gắc như vậy liên tục k?k có vụ này thì clup bây jờ có thễ im lìm chán ngắt ròi,a đề ra vụ này 1phần vì mún đưa clup chúng ta lúc nào cũng lên đầu bản,và làm cho ... Hêhê có nhìu mụch đích lắm!mà nói ra se mất hay,bengvip va pikachu mau học hỏi những cách tự tạo scandan này đễ còn chèo lái clup lun đứng top trong thời gian a chuan bi thi đh nưa chớ...thời jan tới chắc av sẽ ít onl cùng mọi người đc,mọi người thông cảm nha!

Scandal hỉ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pikachu

T.Viên Năng Động
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: có ai trong clb học trường Lê Hồng Phong ở Tp.Hcm k cho e bt để học hỏi kinh nghiệm để thi vào :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
@anhvan: anh tính đi ĐH j` zậy

bengvip

0913340652

năm nay thi lại đại học hử?tôi cũng tính thi lại nhưng mà chơi nhiều quên hết kiến thức rồi nên an phận học cao đẳng! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

anhvan

T.Viên Năng Động
Hêhê đầu tiên cũng xin sorry Nấm vì hum qua a đã làm phiền,ah mà Văn nc với mọi người xưng là a thì k phải xưng anh với mọi người đâu nha!đừng hiu lầm nha,a là xưng tắc cũa chữ cái đầu tiên anhvan ý nha!chứ hok phai tui ham làm a đâu nha!mà các đồng chí cho a là 75 cũng hem sao!vì mê gái là đặc tính cơ bãn cũa con trai,và dại gái là 1đức tính tốt cũa ctrai,hêhê mọi nguời chém tích cưc lên nhák!

anhvan

T.Viên Năng Động
Năm ngóai đậu cđ,mà khỗ nỏi mình k định là sẽ vào cđ nên bõ ngan và đùng 1cái ôg nội bệnh phãi túc trực trong bệnh viện mấy tháng trời,ròi về quê chăm sóc thêm vài tuần,còn phãi sang phnôngbnenh một thời gian ròi mới về,kiến thức bay mất tiu hết oy,về đi luyện thi mà chã pit j!sau đó lao vào buôn bán thú rừng!jờ đang tìm ja sư...hy vọng là sẽ vào đc 1trường nào đó trung bình cũng đc chứ k cần có tiếng,định đi bên công ngệ thông tin

bengvip

0913340652
Năm ngóai đậu cđ,mà khỗ nỏi mình k định là sẽ vào cđ nên bõ ngan và đùng 1cái ôg nội bệnh phãi túc trực trong bệnh viện mấy tháng trời,ròi về quê chăm sóc thêm vài tuần,còn phãi sang phnôngbnenh một thời gian ròi mới về,kiến thức bay mất tiu hết oy,về đi luyện thi mà chã pit j!sau đó lao vào buôn bán thú rừng!jờ đang tìm ja sư...hy vọng là sẽ vào đc 1trường nào đó trung bình cũng đc chứ k cần có tiếng,định đi bên công ngệ thông tin

nghĩ đến cảnh thi đh cũng ngại!nên tôi cố gắng học rồi cố thi liên thông!chứ không thi lại nữa!