• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
lật đổ con gái để xấy 1 đế chế mới thôi! :Onion21: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

hahha, ngủ đi các em, mong rằng trong giấc mơ sẽ đc như vậy!

đúng đó...mình khong dc dùng từ lật đỗ mà phãi nói lầ thuần phục họ...hê hê hê làm cho họ hoàn toàn nghe theo lời mình thế mới hay.....uoc j mình lam dc điều đó hê hê hê

Hahhaha, tiếp tục ngủ.... ngay cả anh Pate và noidayanh còn ko dám mơ là sẽ thuần phục đc các mem nữ trong diền đàn này nữa, huống j các em! mơ tiếp đi em! :th_haha_hammer: :good_job: :good_job:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
tuy rất khó nhưng phải quyết tâm!cố lên cố lên!việt nam yếu vậy mà vẫn có thể thắng mỹ mà anh em! :Onion33: :Onion33: :th_haha_hammer: :good_job: :Onion21: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

:good_job: :co_y_tuong_xau: :sadcorner: :sadcorner: :good_job: :Onion21:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
chị Q cười đi, club con trai đã có thêm 1 mem lợi hại xuất hiện, chắc chắn sẽ lật đổ club con gái, kakaka
:Onion21: :th_haha_hammer:

Ôi trời, tưởng 100 men xuất hiện, j chứ 1 mem thì.... :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :good_job: bình thường thui em!

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
tình hình là các admin nam không vào đăng kí!không có ai chỉ huy cả! :Onion21: anh pate,sakure,..... đâu hết rồi!anh em YTC đâu vào đăng kí mau!

mấy anh đó xương nhìu nên ko dám show hình bán nude đâu e, em đừng dụ dộ tỗi nghiệp mấy ng đó!

kevodanh090

T.Viên Năng Động
tình hình là các admin nam không vào đăng kí!không có ai chỉ huy cả! :Onion21: anh pate,sakure,..... đâu hết rồi!anh em YTC đâu vào đăng kí mau!

sếp cứ tiếp tục khoe ảnh nóng đi thế nào mấy ổng cũng ghiền và vào đây khoe chung àh :th_haha_hammer:

anhvan

T.Viên Năng Động
hahha, ngủ đi các em, mong rằng trong giấc mơ sẽ đc như vậy!
Hahhaha, tiếp tục ngủ.... ngay cả anh Pate và noidayanh còn ko dám mơ là sẽ thuần phục đc các mem nữ trong diền đàn này nữa, huống j các em! mơ tiếp đi em! :th_haha_hammer: :good_job: :good_job:

cchi5 không nghe câu tuỗi trẽ tài cao ah!!!....sẽ không lâu đâu.....đợi đấy.... :Onion21: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

anhvan

T.Viên Năng Động
quyết tâm nào anh em !!!! vì thương hiệu trai việt nam chất lượng cao.....cố lên.....quyết tâm quyết tâm quyết tâm....... :Onion21: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

anhvan

T.Viên Năng Động
4 chứ, bộ tui là pede hay soa mà ko dc tính ^^

bengvip đi roi giờ thì chĩ còn 3....ôi!!!!!!...pùn....