• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ ''Con Gái"

heobeo

T.Viên Năng Động
tớ chỉ qua đây do thám tình hình thôi, các a ấy cử tớ qua đấy

nhóc vu khống cẩn thận bị mấy boy xử hội đồng à :143163ljogging:

Pikachu

T.Viên Năng Động
nhóc vu khống cẩn thận bị mấy boy xử hội đồng à :143163ljogging:

chị cứ cm vào clb con trai mừ hỏi

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Mọi người ở cùng thành phố thật là vui hen, xác suất gặp nhau rất cao, hu hu, bữa giờ tìm mà chả thấy mem nào ở Nha Trang :143163ljogging: .
Nếu ai đến Nha Trang thì gọi Heo, Heo sẽ nhiệt tình hướng dẫn trong tầm hiểu biết, hihi. :icon027: Ước gì một ngày nào đó gia đình YTC họp mặt ở Nha Trang để quậy tưng bừng một trận :le_luoi: Chúng ta sẽ đi tour đảo, đẹp vô cùng, vui dã man, sướng phải biết... :Onion08:

Quê nội chị Quyên ở Khánh Hòa đó em, Nha Trang gia đình chị có 1 căn nhà ở đg Phan Chu Trinh! Hiện nay, nhà ấy cô của chị cho thuê, ko ở! hihi. KHi nào có dịp về Nha Trang chị sẽ call cho em!

heobeo

T.Viên Năng Động
Quê nội chị Quyên ở Khánh Hòa đó em, Nha Trang gia đình chị có 1 căn nhà ở đg Phan Chu Trinh! Hiện nay, nhà ấy cô của chị cho thuê, ko ở! hihi. KHi nào có dịp về Nha Trang chị sẽ call cho em!

haiz, nghe c.Quyên nói nhà ở cùng biển duyên hải miền trung là em nghi nghi oỳ, ko ngờ trúng đài luôn :143163ljogging:
Nếu gặp chị ở Nha Trang em sẽ zui lắm lắm! :icon027:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
haiz, nghe c.Quyên nói nhà ở cùng biển duyên hải miền trung là em nghi nghi oỳ, ko ngờ trúng đài luôn :143163ljogging:
Nếu gặp chị ở Nha Trang em sẽ zui lắm lắm! :icon027:

Hihi, cuối tháng này chị về Phan Rang để tổ chức Sn cho con trai chị, về thăm ông bà nội của bé luôn! Khi nào về đến NT nhất định call mà!

heobeo

T.Viên Năng Động
Hihi, cuối tháng này chị về Phan Rang để tổ chức Sn cho con trai chị, về thăm ông bà nội của bé luôn! Khi nào về đến NT nhất định call mà!

chị quyên ơi chị lấy cái hũ nhỏ nhỏ lấy cho em ít cát phan rang làm quà đc ko chị ? cát chị lấy mới chịu :143163ljogging:
hẹn gặp chị một ngày gần nhất hén ? Chúc gia đình chị vui khỏe hạnh phúc !

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
chị quyên ơi chị lấy cái hũ nhỏ nhỏ lấy cho em ít cát phan rang làm quà đc ko chị ? cát chị lấy mới chịu :143163ljogging:
hẹn gặp chị một ngày gần nhất hén ? Chúc gia đình chị vui khỏe hạnh phúc !

Chị về PR, nhưng chắc ko ra NT đc em ah! Chị Q đang có thai đi lại ko đc tiện lắm! Chị nhớ yêu cầu của em rùi, khi nào có dịp về NT, chị sẽ lấy 1 ít cát cho em!

heobeo

T.Viên Năng Động
Chị về PR, nhưng chắc ko ra NT đc em ah! Chị Q đang có thai đi lại ko đc tiện lắm! Chị nhớ yêu cầu của em rùi, khi nào có dịp về NT, chị sẽ lấy 1 ít cát cho em!

wa wa, chị đang có baby sao ? chị sinh năm mèo luôn cho hay, số zách rồi ! :143163ljogging:
ok chị, nếu có dịp gặp là em vui oỳ, cái nào tiện thì chị cứ làm, em thanh niên, sao cũng đc ! :icon027:

E

emnammeo

Guest
wa wa, chị đang có baby sao ? chị sinh năm mèo luôn cho hay, số zách rồi ! :143163ljogging:
ok chị, nếu có dịp gặp là em vui oỳ, cái nào tiện thì chị cứ làm, em thanh niên, sao cũng đc ! :icon027:

E hèm chị Q mới mang thui à chắc năm sau đấy chị nhỉ?

heobeo

T.Viên Năng Động
Buzz,câu lạc bộ Con gái hiền quá à! Nếu ở gần nhau chắc chí chóe ầm ĩ oỳ...
Haiz, tớ chỉ mong đc một ngày gặp tất tần tật các mem và các bé cưng để.. chụt...chụt.. chụt :icon027: , nghĩ đến đã sướng( hê, chụt.. chụt.. các bé thoy nha :143163ljogging: )

E

emnammeo

Guest
Buzz,câu lạc bộ Con gái hiền quá à! Nếu ở gần nhau chắc chí chóe ầm ĩ oỳ...
Haiz, tớ chỉ mong đc một ngày gặp tất tần tật các mem và các bé cưng để.. chụt...chụt.. chụt :icon027: , nghĩ đến đã sướng( hê, chụt.. chụt.. các bé thoy nha :143163ljogging: )

Chị có biết rằng... e hèm... chị là người duy nhất trên đây ở Nha Trang...?

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
ok chị, nếu có dịp gặp là em vui oỳ, cái nào tiện thì chị cứ làm, em thanh niên, sao cũng đc ! :Onion08:

Chị sinh em bé vào tháng 9. Tất nhiên là con mèo rùi em! :icon027:

Em sai rồi... chị Q là ng gốc NHA TRANG đó nấm!

heobeo

T.Viên Năng Động

thì chị biết chị lẻ loi nên mới ước chứ :143163ljogging:

heobeo

T.Viên Năng Động
Chị sinh em bé vào tháng 9. Tất nhiên là con mèo rùi em! :icon027:

hí hí, chị xin tháng 9 có khi nào trúng Quốc khánh ko, mà biết chị sinh em bé tuổi mèo là zui òy :143163ljogging: ? Gia đình em có nhiều sinh nhật trúng lễ lắm : 20/11, 08/03, 02/09 :Onion08: , cả nước ăn mừng sinh nhật mình :le_luoi:
chúc chị gặp nhiều may mắn hen !

heobeo

T.Viên Năng Động

qua giờ thấy Nấm e hèm 2 lần ----> cụ non chính gốc :143163ljogging:

E

emnammeo

Guest
qua giờ thấy Nấm e hèm 2 lần ----> cụ non chính gốc :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Hê hê. E hèm 2 lần ý hả. Đâu có.

heobeo

T.Viên Năng Động
Hê hê. E hèm 2 lần ý hả. Đâu có.

em đọc lại trang trước i, có 1 cm cũng e hèm, giờ e hèm tiếp là 2, hí hí, cụ non thì nhận đi mà

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
hí hí, chị xin tháng 9 có khi nào trúng Quốc khánh ko, mà biết chị sinh em bé tuổi mèo là zui òy :khoc_nhung_ko_chiu_thua: ? Gia đình em có nhiều sinh nhật trúng lễ lắm : 20/11, 08/03, 02/09 :th_haha_hammer: , cả nước ăn mừng sinh nhật mình :)
chúc chị gặp nhiều may mắn hen !

Cũng ko biết nữa em ah. Bé trai đầu lòng con chị sinh vào ngày 30/4/2009.

Chị có một cháu trai sinh ngày 14/02/2004, một cháu trai khác sinh vào ngày 19/4/2007 ( giải phóng Bình Thuận), một cháu gái sinh ngày 01/01/1997.

Còn anh chị em chị sinh còn độc hơn: em trai sinh vào 23h 15p ngày Noel, chị sinh vào ngày 25 Tết, chị gái chị sinh vào ngày Trung Thu, chị kế sinh vào ngày 19/6 ( sau ngày sinh của bác Hồ 1 tháng)

Chị cũng mong em bé này sinh vào ngày 02/9 hay 09/9 gì đó! Nhưng tất cả là do ông trời sắp đặt mà! hihi

E

emnammeo

Guest
Cũng ko biết nữa em ah. Bé trai đầu lòng con chị sinh vào ngày 30/4/2009.

Chị có một cháu trai sinh ngày 14/02/2004, một cháu trai khác sinh vào ngày 19/4/2007 ( giải phóng Bình Thuận), một cháu gái sinh ngày 01/01/1997.

Còn anh chị em chị sinh còn độc hơn: em trai sinh vào 23h 15p ngày Noel, chị sinh vào ngày 25 Tết, chị gái chị sinh vào ngày Trung Thu, chị kế sinh vào ngày 19/6 ( sau ngày sinh của bác Hồ 1 tháng)

Chị cũng mong em bé này sinh vào ngày 02/9 hay 09/9 gì đó! Nhưng tất cả là do ông trời sắp đặt mà! hihi

Sinh ngày 11/11 đi chị. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: