• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần tìm vài pé mèo với giá dưới 100k

sweetcandy

YTC Developer
nhà mình rất love những pé mèo nhưng khá ít mèo.các bạn nào đang tìm nhà mới hay mún bán với giá dưới 100k thì xin zui lòng spam qua cho mình.mình ở Q11.bạn nào ở gần thì xin chở bé qua cho mình.mình ở gần công viên Tân Phước.nhà gần thì mình đi bộ sang lấy lun.cảm ơn các bạn đã quan tâm.

sweetcandy

YTC Developer
nhà mình ở quận 11.Bạn nào mún tìm nhà choa các pé hay mún bán các pé dưới 100k thì xin hay bàn giao zới mình.ưu tiên các pé dưới 2 tháng tuổi.

Phạm Duy

YTC Developer
sweetcandy said:
nhà mình rất love những pé mèo nhưng khá ít mèo.các bạn nào đang tìm nhà mới hay mún bán với giá dưới 100k thì xin zui lòng spam qua cho mình.mình ở Q11.bạn nào ở gần thì xin chở bé qua cho mình.mình ở gần công viên Tân Phước.nhà gần thì mình đi bộ sang lấy lun.cảm ơn các bạn đã quan tâm.
Nếu bạn thích thì mình xin cho bạn vài bé :) nhưng phải tự đến lấy chứ mình không mang cho được.

bạn vào http://yeudongvat.org/ để nhận nuôi các bé mèo đáng thương nhé. Mong các bé sẽ nhận được sử giúp đỡ của bạn

bowie

meo meo con mều
Mình rất ư là nghi ngờ về tính cách và hành vi của em này. Để ý đã 3 hôm nay và mình thấy lời nói của em ấy có rất nhìu mâu thuẫn
_ 1 mặt e đi các 2pic xin các pe mèo hoặc mua như 2pic này e lập ra ( mình thấy đa số nhìu người có tâm lý vì mún tìm người nhận nuôi các pe nên thường là cho k hoặc lấy vía cũng rất nhẹ để pe sớm được về mái ấm mới nên có người đã lợi dụng tâm lý này để làm j đó......chỉ có người đó pit!!! ),
_ 1 mặc khác em lại đi bán các pe mèo mà mình đang nuôi, khi bị phát hiện thì em nói là k bán nữa mà em có bán nữa hay k thì chỉ có trời mới pit thôi
_ Em nói em còn nhỏ k có khả năng nuôi các pe mèo lớn vậy em xin nhìu pe thế làm j nhỉ??? k lẽ e xin nuôi rồi khi các bé lớn em lại Bán hay cho nữa sao??? hjazzz con người khi phải chuyển nhà, chuyển môi trường sống còn khó thix nghi nữa là nói chi tới các pe chó mèo hả em
_ Điều cuối cùng là em nói em mới 11 tuổi thì chị cũng chẳng tin nổi. 1 đứa con nít mới lón sẽ k nói đc những lời lẽ như vậy và có thể onl 24/7 suốt ở yeuthucung như em đâu.
Nhưng đâu đó chị cũng hy vọng chị quá đa nghi và em là người tốt thật sự và có tâm nuôi mấy pe
Đây chỉ là những nhận định của mình và cũng k chắc chắn nên đúng hay k thì xin mọi người ném đá nhẹ tay thôi ạ. Đáng lẽ mình cũng k mún viết cmt này nhưng khi đọc cmt của bạn Huangchang về em ý mình cũng mún xin mọi người cảnh giác 1 tý
Thanks mọi người đã đọc

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Các bạn đừng có dại mà bán rẻ hay tặng mèo của mình cho bạn ấy nhá, toàn xin rồi bán lại đấy

NhungLê

Member
Mình rất là không hài lòng với pạn sweetcandy này nha, mình cũng từng đọc mấy pjk của bạn ý, pjk thì đi xin mèo nói là mún nuôi, pjk lại bảo bán vì k nuôi đc. Nếu bạn nào đọc thì để ý lần sau nếu thấy nick này đi xin mèo thì đừng cho nha, k lại tội mấy bé mèo bị bạn ý mua đi bán lại lắm.