• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cát vệ sinh cho mèo BabyCat giá rẻ

shop.lov3cat

YTC Developer
haphamthu285 said:
Ngay gần nhà mà giờ mới biết. Hết sẽ ủng hộ bạn!
Dạ vâng xin cảm ơn sự quan tâm của bạn ạ. Hẹn gặp bạn sớm nhé ^______^
Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo

shop.lov3cat

YTC Developer
Up cho ngày mới
Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo

haphamthu285

YTC Developer
Khi dùng hết 1 bao (tất nhiên ko phải mua nhà bạn) thì thấy cát này ko độ vón cục hơi kém khi tụi nhỏ đi ... "nhẹ". Mỗi lần xúc đổ đi toàn bị vỡ ra thôi. Có giải pháp nào ko bạn nhỉ? Tks.

shop.lov3cat

YTC Developer
Bác có thể trộn chung BaByCat với MomMy hoặc Catsan theo tỉ lệ 8:2 or 7:3. Thực ra mỗi cái đều có ưu điểm riêng của nó thôi mà. Catsan thì đầu bảng rồi nhưng bụi mù mịt và đắt đỏ. Mommy thì cân đối nhất còn BabyCat thì giá rất rẻ mà sử dụng cũng tương đối OK.
Tốt nhất nếu bác còn yêu cầu cao hơn thì cứ trộn chung 2 loại với nhau là đảm bảo mọi tiêu chí từ tốt đến rẻ đấy ạ :good_job:

haphamthu285

YTC Developer
shop.lov3cat said:
Bác có thể trộn chung BaByCat với MomMy hoặc Catsan theo tỉ lệ 8:2 or 7:3. Thực ra mỗi cái đều có ưu điểm riêng của nó thôi mà. Catsan thì đầu bảng rồi nhưng bụi mù mịt và đắt đỏ. Mommy thì cân đối nhất còn BabyCat thì giá rất rẻ mà sử dụng cũng tương đối OK.
Tốt nhất nếu bác còn yêu cầu cao hơn thì cứ trộn chung 2 loại với nhau là đảm bảo mọi tiêu chí từ tốt đến rẻ đấy ạ :good_job:
Tks bạn chủ top nhé! Mình sẽ thử trộn 2 thứ xem sao.

shop.lov3cat

YTC Developer
Up cho ngày mới

haphamthu285

YTC Developer
Lấy 1 bao có được free ship ko bạn? Cát này chỉ dùng được cho Hamster thui nên hết ít lắm! Còn mèo mình vẫn phải dùng mommy.

zjnzyk

Member
Tinton said:
Minh review luôn nhé, mình đã kinh qa rất nhiều loại cát vs và mình cho ra bảng xếp hạng sau đây, theo thứ tự hút mùi, vón cục tốt và giảm dần nhé
Quán quân: mommy huong chanh, vừa thơm , vừa vón cục tốt , dùng ít hao., giá 75k
No. 2: mommy thường
No.3: catsan, nhưng đắt , 90k
No.4: meomeo và babycat, baby cat rẻ hơn meomeo nhé!
Hiện tại mình đang dùng kết hợp mommy hương chanh và baby cat theo tỷ lệ 20 mommy chanh và 80 babycat
Đó là review của mình, chúc bạn buôn bán tốt, bao h hết cát mình sẽ ủng hộ bạn
mình thấy dùng me-o hương táo tốt hơn mommy hương chanh. hình như đắt hơn một chút nhưng dùng có vẻ tiết kiêm hơn.

haphamthu285

YTC Developer
haphamthu285 said:
Lấy 1 bao có được free ship ko bạn? Cát này chỉ dùng được cho Hamster thui nên hết ít lắm! Còn mèo mình vẫn phải dùng mommy.
Mình hỏi vầy mà ko thấy trả lời??? Nếu ko free đc 1 bao thì mình lấy 2 bao cũng được. :sad:

shop.lov3cat

YTC Developer
haphamthu285 said:
Mình hỏi vầy mà ko thấy trả lời??? Nếu ko free đc 1 bao thì mình lấy 2 bao cũng được.
Ui rất xin lỗi bác. Đợt vừa rồi em ốm quá nên không để ý gì đến hàng họ được. Các bác thông cảm. Giờ em chính thức quay lại rồi đây. Xin cảm ơn các bác đã, đang va sẽ ủng hộ sản phẩm của em ạ ^_____^

shop.lov3cat

YTC Developer
Up cho ngày mới

shop.lov3cat

YTC Developer
Chúc cả nhà 1 buổi tối vui vẻ thảnh thơi nha ^_____^
Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat

shop.lov3cat

YTC Developer
Hà Nội mưa ^_______^

shop.lov3cat

YTC Developer
Chúc cả nhà 1 buổi tối vui vẻ thảnh thơi nha ^_____^
Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat

shop.lov3cat

YTC Developer
Up cho ngày mới