• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cách tập ăn cho sóc đất...

nh0kxauxi

YTC Developer
hùi chìu mình cho bé ăn xoài...mà theo quán tính bé chỉ nút như nút sữa chả biết dùm răng...thế là mắc nghẹn...có ai vô giúp mình dạy bé ăn trái cây được k?

emyeuhams

dễ lém, đầu tiên, cho pé ăn trái cây mềm như chuối,thanh long,... rồi từ từ tăng độ cứng của trái cây lên rồi pé sẽ wen ngay í mà

bocoanh

con mình nuôi lớn rồi...chạy nhảy như nhên...nhưng toàn uống sữa, ko chịu ăn trái cây, mình đã làm mềm mà nó cũng ko ăn..bó tay luôn
ai giúp mình được ko ??

bocoanh

bạn nào có địa chỉ mua sóc ở tp.hcm ko za, hôm trước mình mua 1 em, được 1 tháng. bây giờ muốn mua thêm một em..nhưng người đó đi đâu mất tăm...

ngllethuy

Soc em nuoi tu be em cho uong sua, moi lan an trai cay la cho be mot mieng, be cam roi nhai nhai, chan thi vut ra, den gio be cung an trai cay nhu binh thuong, dau co can tap gi dau ta? Nhung em cho be uong sua la chinn, vi uong sua map hon va be di choi ngoai vuon cung se quay ve.
Be nha em tha ra la chay ra ngoai vuon choi, chan la lai ve nha choi voi moi nguoi trong nha :) em thay cho be uong sua va han che an trai cay thi tot hon, vi be se ko thich song ngoai thien nhien vi ko thich an trai cay nhu nhung em khac, se tu tim duong ve nha voi chu :)