• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các bạn giúp mình với..!

hongtien193

Hiện tại là mình mới mua 2 con hamster, gồm 1đực và 1 cái, con cái nhỏ hơn con đực. Mình nhốt chung 1 lồng ,mà sao ko biết con đực đuổi theo con cái hoài, còn cắn nhau la chí chóe..với lại mình thấy 2 em ít ăn nửa ( mình cho 2 em ăn cà rốt, cải nồi ) và thường cắn lồng nữa..mong các bạn giúp mình, mình cần cho ăn gì để bồi bổ cho chúng..!!!
Cám ơn..!!
:)

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bạn cho hams ăn cà rốt vs cải nên nó k ăn là phải ùi ....@@ bạn ra shop mua đồ ăn trộn cho hamss về cho nó ăn ý , chứ ai lại cho bé ăn cà rốt vs cải , lần đầu mình nghe luôn á
mỗi lần bé cắn lồng bạn cứ thổi phù vào mũi pé , pé sẽ buông tay rơi xuống , nếu pé leo nữa bạn thổi tiếp , riết rồi pé cũng quen thui
con đực đuổi theo con cái hình như là nó đòi phối đó , nếu nó cắn nhau thì bạn phải tách ra nha , nhưng trong trường hợp này hình như là tụi nó k phải là cắn nhau âu , nếu bạn thấy 1 trong 2 con nằm ngửa , kêu chít chít , còn 1 con hửi hửi là k sao đâu

Bongsun1406

No can long la do rang no dai do ban,ban mua cai Mai Rang cho no ay.Be nha minh cung the ,can long mai a .Thuc an thi ban cho no an Hat Huong Duong ay . Cac Hamster thich cai nay lam ne