• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các bác giúp mèo nhà em với ~

amy_1996_kute

Mèo nhà mình bị tiêu chảy hơn 1 tháng rồi, uống Smecta đã lâu mà vẫn ko hết :th_haha_hammer: Đã vậy em í còn bị gãy râu nữa (trên mạng nói là thiếu kẽm nên mới bị như vậy nhưng ko biết nên cho ăn gì mới hết gãy) :143163ljogging: mọi người hãy liệt kê những thực đơn tốt cho mèo bị tiêu chảy giùm mình nhé :th_haha_hammer:

huongchau

YTC Developer
trời bị tiêu hơn 1 tháng rùi à bạn.bạn đưa bé đi thú y chưa.khổ thân bé.mà bạn ko nói rõ bị như nào nên ko khuyên bạn được..chúc mèo bạn sớm hết bệnh :)

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Bị tiêu chảy tận 1 tháng à :-S Hjx sao bạn không cho em đi gặp bác sĩ :( Bạn đừng cho bé uống sữa hay ăn cá nhé. Cho em ăn mấy thực phẩm lành ý, như là ăn cơm vs ruốc hay thịt nạc, tránh mỡ..... Cố gắng tiếp nước cho em bằng cách cho em ăn cháo loãng hoặc uống osezol. Cơ thể mèo rất giống người nên bạn hòa tan thuốc tiêu chảy vs nước rùi cho em uống cũng đc. Nhưng tốt nhất nên cho bé đi khám đi bạn ạ. Chứ bé bị tận 1 tháng rồi :(( Không nhanh là nguy !