• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các bác ơi giúp Husky nhà em với

Là thế này các bác ạ. Sáng hôm kia con Bo nhà em nó bị sổ lồng không biết có ăn phải cái gì không mà đến buổi trưa em tắm cho nó xong sau khi ngủ 1 giấc dậy nó toàn bị nôn ra cái thức ăn khô thôi.xong nó ăn rất ít.nhưng phân vẫn bình thường. Đến ngày hôm sau thì không nôn nữa nhưng vẫn ăn rất ít cháo và vẫn nô đùa. Nhưng đến sáng nay em cho ăn đồ khô thì lại bị nôn ra xong bi tiêu chảy và nước mũi chảy mủ xanh.hom nay nó không ăn gì luôn ý.
Em phải làm thế nào và uống thuốc gì mong các bác giúp em với
Em xin chân thành cám ơn
Husky nhà em đuợc 2,5 tháng rồi

yeuthu314

Là thế này các bác ạ. Sáng hôm kia con Bo nhà em nó bị sổ lồng không biết có ăn phải cái gì không mà đến buổi trưa em tắm cho nó xong sau khi ngủ 1 giấc dậy nó toàn bị nôn ra cái thức ăn khô thôi.xong nó ăn rất ít.nhưng phân vẫn bình thường. Đến ngày hôm sau thì không nôn nữa nhưng vẫn ăn rất ít cháo và vẫn nô đùa. Nhưng đến sáng nay em cho ăn đồ khô thì lại bị nôn ra xong bi tiêu chảy và nước mũi chảy mủ xanh.hom nay nó không ăn gì luôn ý.
Em phải làm thế nào và uống thuốc gì mong các bác giúp em với
Em xin chân thành cám ơn
Husky nhà em đuợc 2,5 tháng rồi

ra bác sĩ đi.nhưng đoán là ăn phải thức ăn dơ hoặc côn trùng..,tại mình con pull mình bị dậy 1 lần rồi nhưng ra mủ xanh thì hơi lạ.

giabao6812

T.Viên Năng Động
nếu ra bs bạn kêu bs cho vài liều thuốc viên tăng và hồi phục đường ruột,chích 3 mũi sức đề kháng,và ít viên cầm ói,sau đó bạn điều độ lại thành phần ăn,với bạn nói vậy cũng khó biết chính xác bé ra sauo.mong cún mau khỏe

hix cám ơn các bạn nhiều lắm. Mình đưa cúm đi khám BS bảo cún bị viêm phổi. Hix. Mình đang cho điều trị tiêm không biết thế nào chỉ mong em mau khoẻ

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
mong bé mau khỏi bệnh và khỏe mạnh lại nhé.