• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bug giá rẻ 2trieu 1 bé

Status
Không mở trả lời sau này.

piloveduy

YTC Developer
thằng bạn k biết cách đăng nhò bán dùm đàn bug.dt 01867727178.minh k biết up hình ai co vibre thi mình gửi hình cho xem

dogvung

YTC Developer
chính xác...con này của ông kia bán pug lai nhật 1,5triệu 1 con ham mua chó lai lên đây bán lại kiếm lơi sao........BUỒN GHÊ
Đừng làm như vậy nhé

piloveduy

YTC Developer
hazz...kho ghe tai no mua roi biet sao dc...no thay minh hay ban tren mang nen nho ban dum.minh cung nghi la bug lai roi noi no ma no k nghe.

dogvung said:
chính xác...con này của ông kia bán pug lai nhật 1,5triệu 1 con ham mua chó lai lên đây bán lại kiếm lơi sao........BUỒN GHÊ
Đừng làm như vậy nhé
Bạn làm ơn đừng đăng sdt của người khác để phá người ta được hông???
Hại người mà chẳng lợi mình thì đừng làm bạn à
Còn hại người mà lợi mình thì nên làm
(Đùa tí mong các bạn đừng chửi mình vô duyên)

TriNguyen

YTC Developer
cuncon0906 said:
Bạn làm ơn đừng đăng sdt của người khác để phá người ta được hông???
Hại người mà chẳng lợi mình thì đừng làm bạn à
Còn hại người mà lợi mình thì nên làm
(Đùa tí mong các bạn đừng chửi mình vô duyên)
acc clone hả bạn :3

piloveduy said:
hazz...kho ghe tai no mua roi biet sao dc...no thay minh hay ban tren mang nen nho ban dum.minh cung nghi la bug lai roi noi no ma no k nghe.
Bạn cũng nhận đây là pug lai mà thế bạn định lừa người ta hả?

great4409

YTC Developer
cuncon0906 said:
Bạn cũng nhận đây là pug lai mà thế bạn định lừa người ta hả?
nếu cuncon0906 ở biên hòa,hồi đó có đi AB tàu thì đúng là lừa đảo rồi!!!còn nhớ con chihuahua của mình đổi vs rott của cuncon k ?!thấy cún đổi số đt hơi bị nhiều rồi đó !!thấy topic k hợp nhãn thì đừng up hay cm(như vậy là phá chén cơm của ng` ta đó,gieo gió thì gặp bão thôi,nhân quả khó lường mà)

up phụ !

great4409 said:
nếu cuncon0906 ở biên hòa,hồi đó có đi AB tàu thì đúng là lừa đảo rồi!!!còn nhớ con chihuahua của mình đổi vs rott của cuncon k ?!thấy cún đổi số đt hơi bị nhiều rồi đó !!thấy topic k hợp nhãn thì đừng up hay cm(như vậy là phá chén cơm của ng` ta đó,gieo gió thì gặp bão thôi,nhân quả khó lường mà)

up phụ !
Xin lỗi nha mình ở sài gòn mà bạn lầm với ai rồi đấy. Mình chưa bao giờ bán chó mà
Nhân nói chuyện nhân quả thì bạn châu quocthien87 đang nổi tiếng ầm ầm kìa không biết anh great4479 có biết bạn này không?

Nói chuyện với thằng này *** có 1 tí văn hóa nào cả, chửi con gái còn hơn mấy đứa hàng thịt hàng cá chửi khách. AE ko nên giao dịch với tên này cẩn thận bị chửi

Status
Không mở trả lời sau này.