• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BuBaPetShop chuyên Poodle, Phốc Sóc các loại toy dog bảo hành!

BuBaPetShop

YTC Developer
minh muốn mua 1 e phốc sóc cái.b có ko?nhà mìh cug kinh doanh chơ nhưg chuyên về husky.muốn nuôi thử em phốc sóc xem tn.

Phốc sóc cái bên mình đang có sẵn 2-3 tháng tuổi đã tiêm 1 mũi và sổ giun tại Gaia mời bạn qua cửa hàng xem nha! Thanks bạn quan tâm

ngoclan

Phốc sóc cái bên mình đang có sẵn 2-3 tháng tuổi đã tiêm 1 mũi và sổ giun tại Gaia mời bạn qua cửa hàng xem nha! Thanks bạn quan tâm

ngoclan

b cho mìh xin giá.vơi lại trên nhà b có e nào bị care ko?xl mìh hỏi thật vì mìh sợ lên nhà b nếu có e nào bị lại lây cho đàn chó con husky nhà mìh.

ngoclan

b cho mìh xin giá.vơi lại trên nhà b có e nào bị care ko?xl mìh hỏi thật vì mìh sợ lên nhà b nếu có e nào bị lại lây cho đàn chó con husky nhà mìh.

BuBaPetShop

YTC Developer

Chó mang về cửa hàng đều đã được tiêm phòng tại Gaia nên chính vì thế bubapetshop tự tin bảo hành 1 tháng care & pravo bạn à! Về sức khoẻ bạn an tâm nha. Giá cả bạn vui lòng đt hoặc nt tới cửa hàng để biết chi tiết ha!
Đàn husky của bạn được bao ngày tuổi rồi?

BuBaPetShop

YTC Developer
husky nhà mìh 1 đàn 2 thág 1 đàn 3 thág b a.có gì 1,2 hôm mìh thu xếp lên cưa hang bạn .thanks b

Thanks bạn quan tâm, chúc cho đàn husky nhà bạn hay an chóng nhớn! Nhà mình em poodle cũng mới đẻ

BuBaPetShop

YTC Developer
@ liberu: Bên mình có sẵn poodle nhập hoặc mới đẻ tại hn! Tất cả thú mình tiêm phòng tại gaia và bảo hành care & pravo 1 tháng nha bạn. Sức khoẻ là vấn đề bên mình quan tâm đầu tiên nên bạn an tâm nha! Mời bạn đt hoặc qua cửa hàng để biết chi tiết nha. Thanks bạn quan tâm

BuBaPetShop

YTC Developer
Em baby của em Buba này màu lông và giá thế nào hả bạn?

Bên mình có sẵn poodle nhập hoặc mới đẻ tại hn! Tất cả thú mình tiêm phòng tại gaia và bảo hành care & pravo 1 tháng nha bạn. Sức khoẻ là vấn đề bên mình quan tâm đầu tiên nên bạn an tâm nha! Mời bạn đt hoặc qua cửa hàng để biết chi tiết nha. Thanks bạn quan tâm

BuBaPetShop

YTC Developer
bé poodle màu cafe và đen còn ko anh? bé đc mấy tháng rồi? chiều em qua ngó nghiêng chút đc ko ^^

Hân hạnh đón tiếp bạn, hiện cửa hàng mình còn 1 đực 7 tháng màu socola dòng tiny chưa đến 2kg rất đẹp
1 poodle cái đen tuyền dòng toy 4kg sắp salo nhé.
Mời bạn và mọi người yêu thích toy poodle ghe qua xem