• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Buổi oflfine đầu tiên dành cho mèo yêu ở TPHCM!

starlonely49

YTC Developer
Mình muốn thành lập một hội yêu mèo cho các bạn trong TPHCM và sẽ có những buổi ofline gặp mặt trực tiếp tại một địa điểm nhất định. :girl_in_love: Cùng mang theo bé yêu của mình để gặp gỡ, trao đổi kinh nghiệm với nhau :143163ljogging: Bạn nào đồng ý cùng gặp gỡ những bạn yêu mèo và chia sẽ kinh nghiệm trực tiếp bằng một cuộc hẹn, địa điểm nhất định thì pm cho minh nhé. :143163ljogging: Vừa biết thêm được nhiều bạn mới trên yêu thú cưng vừa được ngắm các bé yêu khác trực tiếp sẵn tiện xem như cho bé đi dạo luôn. Càng đông càng vui nhé
Tên( nick name):Linh Đan( nick name: starlonely49)
Nick yahoo:starlonely49@yahoo.com
Nơi sinh sống( Địa chỉ):TP HCM (địa chỉ: 198/11a Bình thới F14 Q11)
( Có thể add nick mình thoải mái rồi cùng trò chuyện hoặc thống nhất với nhau về buổi gặp mặt trao đổi trực tiếp tại một địa diểm, thời gian thuận tiện nhé)
Rất vui được làm quen với các bạn va bé cưng nhé! Mong dược nhiều bạn ủng hộ :Onion33: hì hì

milkchocolate

T.Viên Năng Động
có ai nói là mèo có tiếng mới đc đi đâu bạn ^^ mình nghe nói mèo ta nhát ng, nên nếu mèo chạy mất thì ban tổ chức không chịu trách nhiệm :gongxi-1:

monok204

T.Viên Năng Động
hô hô. q11 cũng hơi xa nhỉ. mỗi lần off thấy mỗi bè milk là mang mèo. off chung cho vui chứ tách riêng chó mèo thì ko nhộn nhịp lắm nhỉ

pe_may

Member
đi công viên 23/9 ý.công viên ấy cho đem động vật theo.D nếu muốn có mèo đi thì qua nhà mây.mây có tới 8 con lận.muốn lấy con nào lấy.hum bữa qua nhà biết mà.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
moi nguoi cung cho y kien cua minh nhe, de dua ra quyet dinh chung

Cảnh cáo nick starlonely49 viết bài phải có dấu TV. Quỷ đã pm cho bạn. Nếu bạn còn vi phạm sẽ bị ban nick.

boo09

T.Viên Năng Động
trời....off khi nào thế......có off lần nữa alo mình nha ^^ cho các bé đi giao lưu ^^

Sca

Hix, mang theo miu cưng thì mệt lắm. Các em í chạy nhảy, nô nghịch kinh khủng. Có đi bộ đến chỗ hẹn gặp thì may ra an toàn trong suốt chuyến đi, không thì phải đi hai người. Lại còn vấn đề thức ăn, vệ sinh cho cả bầy mèo nữa chứ.