• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Binh đoàn cún cún con ^^

cminh157

Siêu yêu cún
Hình chụp = Nokia 6300 nên hơi mờ các bạn thông cảm

có thằng đào ngũ :lac_dau:

đây là cả gia đình chó nhà ta (tiếc là con cha bị tụi bắt chó bắt roài :khoc_nhung_ko_chiu_thua: )

Lúc trước khi chó mẹ chưa đẻ lứa này cũng từng có 1 gia đình êm ấm :phew:

Chó con sau 2 tuần rưỡi

nay đã lớn: đẹp chai vô đối :Onion33:

trong khi vẫn nuôi 1 vài con khác :head_hot:

1 con lai BullDog pháp

Đấy là những hình các cún ta đã từng và đang nuôi :haizz:

Bé Xún

T.Viên Năng Động
haha, nhìn mấy bé nằm thành đàn nhìn cute kinh khủng..........ghen tị wa^^
chúc mấy bé lun khỏe mạnh nhé^^

PuzzLove

Những chú phóc lai PuzzLove
bn ỡ đâu vậy cún bn rất xinh mình muốn có 1 e như vậy . bn có thễ cho mình xin :ngoi_xom: hoặc bán rẽ cho mình ko sđt cũa mình 0909736807 :03: mong nhận đc. câu trã lời cũa bn sớm nhất mình ỡ Sài Gòn nha bn

cminh157

Siêu yêu cún
@ Bé Xún: 2 em chết rồi :m003: tội quá! bệnh bẩm sinh bác sĩ cứu ko dc... bùn mấy ngày lun :sadcorner:
@PuzzLove: cho 2 con rồi bạn ak, còn lại để nuôi...nếu đẻ lứa nữa thì tui cho chứ không bán :good_job: tui quan trọng là người nuôi thôi ...sợ người ta nuôi làm nó chết :Onion36:

Bé Xún

T.Viên Năng Động
@ Bé Xún: 2 em chết rồi :m003: tội quá! bệnh bẩm sinh bác sĩ cứu ko dc... bùn mấy ngày lun :sadcorner:
@PuzzLove: cho 2 con rồi bạn ak, còn lại để nuôi...nếu đẻ lứa nữa thì tui cho chứ không bán :good_job: tui quan trọng là người nuôi thôi ...sợ người ta nuôi làm nó chết :Onion36:

Chia bùn nha :cry: .........bạn tốt wa chỉ cho mà ko bán ^^.............các bé thật may mắn khi có 1 ng` chủ như bạn^^

PuzzLove

Những chú phóc lai PuzzLove

ờ nè nhà bạn nhiều cún quá à . tiếc là mình nuôi mỗi 1 con Phóc lai hình avatar còn mấy nhóc kia là cũa bà hàng xóm yêu quá úp lên chơi . nếu bn ko có điều kiện nuôi pé thì pm mình nha

cminh157

Siêu yêu cún
Con nào con nấy múp rụp như trái mít ấy nhỉ @@".

Chó mẹ nuôi con khéo thiệt :X

PHẢI NÓI LÀ CHỦ NÓ NUÔI CHÓ MẸ KHÉO THIỆT :Onion35: